คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD   ++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD EmptySun Dec 30, 2012 10:14 am

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD CDK_guy2u_

[One2Up] Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End [720p][Soundtrack บรรยายไทย]

เรื่องย่อ
โทกาชิ ยูตะ (Togashi Yuta) ผู้ที่มีอาการ Chuunibyou (อาการเด็กม.ต้นปีสอง) ตั้งแต่เด็กจนถึงมัธยมต้น เมื่อเขาขึ้นม.ปลายก็พยายามลืมนิสัยพวกนั้นไปให้หมด แต่ก็ต้องมาพบกับ ทาคานาชิ ริกกะ (Takanashi Rikka) สาวนิสัยแปลกๆ ที่ยังคงมีอาการ Chuunibyou อย่างชัดเจน ซึ่งเธอรู้ว่าเขาก็เคยชอบในเรื่องพลังพิเศษแบบเดียวกับเธอเช่นกัน จึงเกาะติดเขาอยู่บ่อยๆ และทำให้ชีวิตเขาวุ่นวายขึ้น

ตัวละคร

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_1_9_1++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_1_12_1

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_1_3_1++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_shakes_1

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_1_1++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD 63087_1_5_1

โทกาชิ ยูตะ (Togashi Yuuta)
พากย์ : Fukuyama Jun

เด็กหนุ่มมัธยมปลาย ที่เคยเชื่อเรื่องพลังพิเศษและมีอาการ Chuunibyou มาก่อน เคยเรียกตัวเองว่า Dark Flame Master เมื่อเขาโตขึ้นและเข้าใจสิ่งที่น่าอายที่เคยทำมา เขาจึงพยายามลืมเรื่องราวเพ้อเจ้อที่เขาเคยทำมาให้หมด เลือกที่จะเรียนในโรงเรียนที่ห่างไกลเพื่อที่จะไม่ต้องพบเพื่อนร่วมชั้นม.ต้นที่รู้ว่าเขาเคยมีอาการแบบนั้น แต่หลังจากที่เขาพบกับริกกะที่รู้ความลับของเขาในโรงเรียนม.ปลาย ก็ต้องพบกับเรื่องวุ่นวายมากมาย

ทาคานาชิ ริกกะ (Takanashi Rikka)
พากย์ : Uchida Maaya

สาวที่อยู่ห้องเดียวกับยูตะ และอาศัยกับพี่สาวในอพาร์ตเมนต์เดียวกับเขา เชื่อในเรื่องเหนือธรรมชาติมาก ปกติจะสวมผ้าคาดตา, คอนแท็คเลนส์สีทอง และผ้าพันแผล เชื่อว่าตัวเองมีพลังตาปีศาจ (Devilish Truth Stare, Wicked Eye) พอมาได้ยินยูตะพูดเรื่อง Dark Flame Master ตามลำพัง ทำให้เธอเกาะติดเขามากยิ่งขึ้น ถึงดูจะกล้าแสดงออกในเรื่องแปลกๆ แต่ถ้าคุยกับคนแปลกหน้าจะแสดงอาการเขินอายเป็นบางครั้ง

ให้เปลี่ยนนามสกุลจาก .nz เป็น .mp4 ด้วยนะ
หรือเปลี่ยนตามชื่อลิ้งค์ได้เลย
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai มีทั้งหมด 12 ตอน

Chuunibyou Demo Koi ga Shitai01.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai02.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai03.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai04.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai05.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai06.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai07.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai08.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai09.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai10.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai11.mp4
Chuunibyou Demo Koi ga Shitai12.mp4

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย
» ++โหลดแรง สุดฮา++ Vampires Suck (2010) สะกิดต่อมขำ ยำแวมไพร์ [VCD Master]
» ++สุดฮา++[S Mini-HD] แสบสนิท ศิษย์ส่ายหน้า
» ++สุดฮา++[Super/Mini-HD] (2011) คนเถื่อนเกรียนสุดขอบโลก
» ++สุดฮา++หอแต๋วแตก แหกมว๊ากมว๊ากกก [VCD Master]