คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master]   ++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master] EmptyTue Jan 01, 2013 10:59 pm

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master] LD49_guy2u_

[One2Up] Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
เรื่องราวชีวิตของนักผจญเพลิงผู้อุทิศชีวิตอย่าง แจ็ค มอร์ริสัน (วาคีน ฟีนิกซ์) ในขณะที่ชีวิตของเขาแขวนอยู่บนเส้นด้าย เมื่อเขาพยายามเข้าไปช่วยเหลือพลเรือนที่ติดอยู่ในดงเพลิง แจ็คกลับถูกกลืนลึกเข้าไปภายในโกดังซึ่งบัดนี้กลายเป็นเตาของเปลวเพลิงพวย พุ่ง ควันดำที่ยากจะมองทะลุ และซากปรักที่หักพังลงมา เมื่อถูกตัดขาดจากความช่วยเหลือทั้งปวง แจ็คต้องต่อสู้เพื่อเอาชีวิตรอด
ขณะที่ ไมก์ เคนเนดี้ (จอห์น ทราโวลต้า) ซึ่งเป็นทั้งหัวหน้าและพี่เลี้ยงของเขา พยายามต่อสู้เพื่อช่วยเพื่อนที่ดีที่สุดของเขาออกมาจากกองเพลิงอย่างมีชีวิต ขณะที่ชายสองคนมาถึงการเดินหมากแต้มสุดท้าย แจ็คได้เล่าให้ฟังแบบเสี้ยววินาทีต่อวินาที ปีต่อปี ว่าเขาพาตัวเองมาอยู่ในสภาพเช่นนี้ได้อย่างไร
เริ่มต้นจากวันที่เขาได้พบเคนเนดี้ ซึ่งขณะนั้นดำรงตำแหน่งเป็นกัปตันครั้งแรก และได้เข้าร่วมงานกับหน่วยดับเพลิงบัลติมอร์ แจ็คเสมือนเดินทางย้อนกาลเวลากลับไปเพื่อเปิดเผยเรื่องราววีรกรรมสร้าง วีรบุรุษ เขาเล่าถึงสิ่งที่ชักนำเขาเข้าสู่กลุ่มพี่น้องผู้กล้าหาญ สนิทสนม และสนุกสนานผู้ทำงานอยู่ที่หน่วยดับเพลิงแห่งนี้ และการที่เขาได้ค้นพบถึงแรงกระตุ้นที่เกาะลึกอยู่ในใจในการได้ช่วยเหลือ ชีวิตเพื่อนมนุษย์
นอกเหนือไปจากความตื่นเต้นของการได้ต่อสู้กับไฟแล้ว ยังมีสิ่งอื่นแฝงอยู่อีก นั่นก็คือ ความผูกพันอันทรงพลังแห่งมิตรภาพที่เขามีต่อ ทอมมี่ เดร็ก (มอร์ริส เชสต์นัท) เพื่อนนักผจญเพลิง และความรักอันมั่นคงที่เขาพยายามทำทุกวิถีทาง เพื่อให้มันคงอยู่ระหว่างเขากับ ลินดา (จาซินด้า บาร์เร็ตต์) ภรรยาสาวที่มีความแข็งแกร่งพอกัน เมื่อถูกสถานการณ์ผลักดันไปจนถึงขีดสุดของความซื่อสัตย์และความหาญกล้า แจ็คต้องยึดมั่นต่อความทรงจำที่ไม่มีวันลบเลือนเหล่านี้ขณะเฝ้ารอให้คนมา ช่วยชีวิตเขาบ้าง

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master] LD49_guy2u_s1

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master] LD49_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง สุดมัน++[Super Mini-HD] Howl’s Moving Castle (2004) ปราสาทเวทมนตร์ของฮาวล์
» ++โหลดแรง สุดมัน++Drive Angry (2011) ซิ่งโคตรเทพล้างบัญชีชั่ว [VCD Master]
» ++โหลดแรง สุดมัน++Dragon Tiger Gate (2006) ปะ ฉะ ดะ คนเหนือยุทธ [VCD Master]
» ++โหลดแรง++[S Mini-HD] Five Children and It (2004) มังกรซ่ากับห้าแสบ
» ++โหลดแรง สนุก++[Mini-HD] A CINDERELLA STORY (2004) นางสาวซินเดอเรลล่า..มือถือสื่อรักกิ๊ง