คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master]   ++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master] EmptyTue Jan 01, 2013 11:28 pm

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master] MG_guy2u_

[One2Up] Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
เฉินหลง มาในมาดพ่อครัวรายการทีวีชื่อดังที่ดันไปมีเรื่องคอขาดบาดตายกับเจ้า พ่อชาวออสเตรเลีย แน่นอนว่าเฉินหลงถึงอยู่ในห้องครัวไม่มีทางได้ยินแค่ ปัง! ของบังตอ ดาราระดับเขาแล้วเรื่องผิดหวังไม่มีทางเกิดขึ้นแน่ พบฉากการต่อสู้น่าตื่นตาทั้งในและนอกสถานที่ แถมด้วยเขตก่อสร้างที่คุณจะเข้าใจว่าเรากำลังหมายถึงอะไร แค่คิดว่าคุณเคยดูหมดแล้วมีอะไรใหม่อีกเหรอ กับ เฉินหลง นี่หละคือใหม่ที่ว่า พบกับความเคลื่อนไหวที่หายใจแทบไม่ทัน ความสนุกที่ไวดุจสายฟ้าแลบ!

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master] MG_guy2u_s1

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master] MG_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง มันฮาๆ++Mr. Nice Guy (1997) ใหญ่ทับใหญ่ [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1