คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master]   ++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master] EmptyFri Jan 04, 2013 10:22 am

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master] PAU_guy2u_

[One2Up] Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
ไซม่อน เพ็กก์และนิค ฟรอสท์ (Hot Fuzz,Shaun of the Dead) กลับมาร่วมทีมกันอีกครั้ง ในภาพยนตร์ผจญภัยแนวตลกเฮฮา เรื่อง Paul เมื่อสองหนุ่มสุดเพี้ยนเดินทางไปยังดินแดนแห่งยูเอฟโอของอเมริกา ขณะอยู่ที่นั่น พวกเขาบังเอิญได้พบกับเอเลี่ยนที่พาพวกเขาเดินทางสุดต๊องที่จะเปลี่ยนแปลง จักรวาลของพวกเขาไปตลอดกาล
ตลอด 60 ปีที่ผ่านมา มนุษย์ต่างดาวนามว่า พอล (ให้เสียงโดย เซ็ธ โรเก้น) ต้อง เก็บตัวอยู่ที่ฐานทัพลับสุดยอด และด้วยเหตุผลที่ไม่มีใครคาดเดาได้ เจ้ามนุษย์ต่างดาวจอมท่องอวกาศสุดแสบตัดสินใจหลบหนีออกจากฐานทัพและกระโดด ขึ้นรถคันแรกที่เดินทางออกนอกเมืองไป ซึ่งรถคันดังกล่าวก็คือรถอาร์วีที่สองชาวโลกอย่าง เกรม วิลลี่ (เพ็กก์) และไคลฟ์ คอลลิ่งส์ (ฟรอสท์) เช่ามา
เกรมและไคลฟ์ที่โดนทั้งเจ้าหน้าที่รัฐและพ่อที่บ้าคลั่งของหญิงสาวที่พวกเขา ลักพาตัวไปโดยไม่ตั้งใจ จึงต้องวางแผนหลบหนีเพื่อพาพอลกลับไปยังยานแม่ และขณะที่สองเนิร์ดพยายามที่จะช่วยเหลือพอลอยู่นั้น เจ้าตัวเขียวน้อยอาจเปลี่ยนสองเกลอนอกคอกของเขา ให้แปรเปลี่ยนจากพวกไม่เอาอ่าวกลายเป็นฮีโร่ระดับแกแล็คซี่.

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master] PAU_guy2u_s1

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master] PAU_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรงๆ++Paul (2011) ทริปป่วน เอเลี่ยนเกรียน [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆ การันตรีรางวัล++[Mini-HD] Headhunters (2011) ล่าจอมโจรอาร์ตตัวพ่อ [720p]
» ++โหลดแรงๆ สนุกมาก++[Mini-HD] Friends Naki (2011) ยักษ์เพื่อนซี้แห่งเกาะปีศาจ
» ++โหลดแรงๆ สนุก++[Super Mini-HD] I Wish (2011) / จอดป้ายนี้ สถานีปาฏิหาริย์ [DVD Rip]
» ++โหลดแรงๆ++Scooby-Doo!: Curse of the Lake Monster (2011) สคูบี้ดู ตอนคำสาปอสูรทะเลสาบ
» ++โหลดแรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] The Raid Redemption (2011) ฉะ! ทะลุตึกนรก [720p]