คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย   ++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย EmptySun Jan 06, 2013 10:09 am

++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย AllAboutWife6

[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย [บรรยายไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
ภาพยนตร์ All My Wife ที่นำแสดงโดย อิมซูจอง (Im Soo Jung) อีซอนคยูน (Lee Sun Gyun) รยูซึงรยง (Ryu Seung Ryong) ที่เริ่มถ่ายทำกันเมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน ได้เปิดเผยภาพตัวอย่างจากละครออกมาให้ชมกันแล้ว All My Wife เป็นภาพยนตร์ที่เล่าถึงเรื่องราวของผู้ชายที่วางแผนปฏิบัติการหย่าร้างกับ ภรรยาของเขาอย่างสมบูรณ์แบบ ด้วยการว่าจ้าง คาสโนว่า ไปยั่วยวนเธอ โดยในวันแรกของการถ่ายทำ เป็นฉากที่ ดูฮยอน (รับบทโดย อีซอนคยูน) พยายามที่จะอยู่ให้ห่างไกลจาก จองอิน (รับบทโดย อิมซูจอง) ภรรยาของเขามากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ โดยแกล้งทำเป็นต้องออกทำงานต่างจังหวัด
สำหรับภาพยนตร์เรื่องนี้ อีซอนคยูนโชว์เสน่ห์สุดหวาน สวมบท ดูฮยอน ผู้ที่มีลักษณะนิสัยสุดแสนจะน่ารักและงี่เง่านิดๆ ที่พยายามจะหนีไปให้ไกลจากภรรยาของเขา ผู้หญิงที่เขาคิดว่าเป็นคนที่น่ากลัวที่สุดในโลก ส่วนอิมซูจองพลิกโฉมมารับบทเป็นภรรยาสาวผู้ตรงไปตรงมา และอารมณ์รุนแรง ด้านรยูซึงรยงรับบทเป็นเพลย์บอยหนุ่มผู้เปี่ยมไปด้วยเสน่ห์ ที่ใครๆ ก็ไม่อาจปฏิเสธเสน่ห์ของเขาได้
อิมซูจองได้รับความสนใจเป็นอย่าง มากกับการเปลี่ยนลุคจากสาวอินโนเซนส์และบริสุทธิ์ที่เป็นเอกลักษณ์ของเธอ มาสวมชุดเดรสสีแดงสุดร้อนแรง และทาลิปสติกสีแดง โดยเมื่อเธอสวมบทเป็น จองอิน คาแรคเตอร์ของอิมซูจองที่ดูน่าจะสร้างความสนุกให้กับผู้ชมจากภาพลักษณ์ที่ น่ารัก ซึ่งแฝงไปด้วยความลึกลับ แต่สำหรับสามีของเธอ เธอกลับเป็นภรรยาที่แย่ที่สุด โดยภาพลักษณ์ที่แตกต่างกันอย่างสุดขั้วของอิมซูจองในภาพยนตร์เรื่องนี้ ก็สร้างความสนใจได้เป็นอย่างมาก

++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย All_guy2u_sss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04
PART05
PART06
PART07
PART08
PART09

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง สุดฮา++[Mini-HD] All About My Wife แผนลับ..สลัดรักเมีย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง สุดฮา++Chuunibyou Demo Koi ga Shitai 1-12 End HD
» ++โหลดแรง สุดฮา++ Vampires Suck (2010) สะกิดต่อมขำ ยำแวมไพร์ [VCD Master]
» ++แรงๆ++[Mini-HD] The Time Traveler's Wife รักอมตะของชายท่องเวลา
» [Mini-HD] All About My Wife แผนลับสลัดเมียเลิฟ [One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] All About My Wife แผนลับสลัดเมียเลิฟ [One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]