คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master]   ++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master] EmptyMon Jan 07, 2013 9:01 pm

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master] TUS_guy2u_

[One2Up] The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เริ่มเรื่องด้วยเหตุการณ์ระเบิด บนเรือลำหนึ่งที่ท่าเรือ ซาน เปโตร มีผู้เสียชีวิต 27 คน เหลือรอดอยู่เพียง 2 คน คนหนึ่งเป็นคนฮังกาเรียน ถูกไฟครอกเสียจนเกรียมไปทั้งตัว จนพูดหรือทำอะไรไม่ได้ เอาแต่ร้องเสียงหลงว่าไคเซอร์ โซเซ่ ทำให้ตำรวจอยากรู้เป็นอย่างยิ่งว่า ไคเซอร์ โซเซ่ คืออะไร จึงได้ถามจากผู้รอดชีวิตอีกคน คือ เวอร์บัล คินท์ ที่ยังพอพูดรู้เรื่อง ตำรวจจึงเริ่มจับเค้าได้ว่า โซเซ่ เป็นคนลึกลับจนเกือบจะเรียกว่าเป็นเพียงตำนาน เขามีความหลักแหลม และโหดร้ายจนยากที่จะหาใครเปรียบ โหดร้ายจนบางคนคิดว่า เขาเป็นปีศาจกลับชาติมาเกิด ไม่มีใครเคยเห็นตัวตนของ โซเซ่ ทำให้สงสัยว่า โซเซ่ มีตัวตนจริง ๆ หรือ หนังเล่าเรื่องโดยการย้อนอดีต เริ่มจากอาชญากรห้าคน ถูกตำรวจสุ่มจับมาให้ผู้เสียหายชี้ตัว แม้ทั้งห้าจะไม่ได้เป็นผู้ก่อคดีนั้น แต่ทั้งหมดก็ไม่ใช่คนดีอะไรนัก ระหว่างที่ถูกขังรวมกัน พวกเขาร่วมกันวางแผนจะโขมยเพชรพลอยกัน ทุกอย่างดำเนินไปตามแผน แต่เป็นแผนของใครหรือ? ความสำเร็จในการโจรกรรมครั้งนั้นเข้าตา โซเซ่ เขาจีงส่งคนมาทาบทามให้ทั้งห้าคน มาช่วยทำงานชิ้นหนึ่งที่อันตรายมาก โดยที่ทั้งห้าคนก็ยังไม่มีใครมีโอกาสเห็นตัวจริงของ โซเซ่ เลย แต่เขากลับดูเหมือนจะรู้ไปเสียทุกอย่าง ตอนนี้ อาชญากรทั้งห้าคนนั้น เริ่มอยากจะรู้คำตอบข้อเดียวกับที่ เราทุกคนกำลังอยากรู้ว่า … ไคเซอร์ โซเซ่ คือใคร?

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master] TUS_guy2u_s1

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master] TUS_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง มันๆ++The Usual Suspects (1995) ปล้นไม่ให้จับได้ [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง มันๆ++Maximum Conviction (2012) บุกแหลกแหกคุกเหล็ก [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Looper (2012) ทะลุเวลา อึดล่าอึด [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Players (2012) ขบวนปล้นคนแหกคอก [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Protege (2007) เกมส์คนเหนือคม [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++The Banquet (2006) ศึกสะท้านภพ สยบบัลลังก์มังกร [VCD Master]