คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]    ++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]  EmptyTue Jan 08, 2013 6:56 pm

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]  WOW_guy2u_

[One2Up] What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
โหลดหนัง : หนังเริ่มด้วยการปูพื้นชีวิตวัยเด็กของนิค มาร์แชล ลูกของสาวเต้นโชว์ในบาร์ที่โตมาในบรรยากาศของคนกลางคืน ท่ามกลางการรุมล้อมของน้า ป้า สาวๆ นักเต้น โตมาเป็นหนุ่มใหญ่เจ้าเสน่ห์ แต่ล้มเหลวในชีวิตคู่ หย่าภรรยา มีลูกสาววัยรุ่นที่ไม่ค่อยเข้าใจกัน ๑ คน นิค (เมล กิ๊บสัน) เป็นครีเอทีฟในสำนักงานโฆษณาชื่อดัง เป็นขวัญใจสาวๆ (ในความคิดตัวเอง) เมื่อตำแหน่งผู้บริหารว่างลง เขามีความคาดหวังเต็มที่ แต่แล้วก็ถูกตัดหน้าไป โดยดาร์ซี่ย์ (เฮเลน ฮันท์) สาวสวยเก่ง ฉลาด ที่ได้รับเชิญมารับตำแหน่งนี้โดยเฉพาะ เพื่อเป็นกำลังหลักในการทำโฆษณาที่กำลังในการซื้อสินค้าเกือบทั้งหมด เป็นผู้หญิง
ความสัมพันธ์ของนิคกับดาร์ซี่ย์เจ้านายสาว เริ่มต้นเหมือนแข่งขันกันกลายๆ การบ้านแรกที่เจ้านายสั่งคือนิคต้องพยายามเข้าถึงความคิดของผู้หญิง คิดงานโฆษณาในแบบของผู้หญิง ซึ่งสินค้าก็คือ พวกถุงน่อง วันเดอร์บรา ผลิตภัณฑ์กำจัดขน ฯลฯ เมื่อกลับบ้าน นิคพยายามลองใช้สินค้าทุกตัวที่มีอยู่ในกล่องที่เจ้านายให้มา จนเป็นเหตุให้เขาประสบเหตุถูกไฟฟ้าช็อตในอ่างอาบน้ำ แต่เมื่อฟื้นคืนสติ สิ่งมหัศจรรย์ก็เกิด นิคสามารถ ได้ยินเสียงในใจของผู้หญิงทุกคน ซึ่งทำเอาเขาแทบบ้า แต่เมื่อได้รับคำแนะนำจากจิตแพทย์หญิง ที่ว่า “เข้าถึงความคิดผู้หญิงได้ ก็ครองโลกได้” นิคจึงกลับมาใช้ความสามารถนั้นให้เป็นประโยชน์กับงานโฆษณา จนทุกคนทึ่งกับเขาแมัแต่ดาร์ซี่ย์เอง โดยหารู้ไม่ว่าตัวเองถูกนิคขโมยความคิดไป ในขณะที่ทุกอย่างสำหรับนิคกำลังไปได้ดี ลูกสาวเริ่มเข้าใจกัน งานก็ก้าวหน้า แต่ดาร์ซี่ย์กลับถูกปลด เพราะเมื่อมีนิค ก็เหมือนไม่จำเป็นต้องมีเธอ นิคจึงต้องพยายามชี้แจงกับเจ้านายใหญ่ เพื่อให้จ้างดาร์ซี่ย์ไว้ต่อ และสารภาพว่าทุกอย่างเป็นความคิดของเธอ เขาตัดสินใจไปบอกดาร์ซี่ย์ แต่ก็ประสบเหตุเสียความสามารถในการฟังความคิดผู้หญิง ดาร์ซี่ย์เสียใจเมื่อรู้ความจริงทุกอย่าง แต่สุดท้ายก็ให้อภัยนิค แล้วทั้งสองก็ครองรักกัน..อย่างมีความสุข.

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]  WOW_guy2u_s1

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]  WOW_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง++What Women Want (2000) ผมรู้นะ คุณคิดอะไร [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [One2Up] Little Nicky (2000) ซาตานลูกครึ่งเทวดา [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรงๆ หลุดโลก++Cast Away (2000) คนหลุดโลก [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Players (2012) ขบวนปล้นคนแหกคอก [VCD Master]
» ++โหลดแรง สนุกๆ++Duelist (2005) กระบี่บินคู่พิฆาต [VCD Master]
» ++โหลดแรง สุดมัน++Ladder 49 (2004) หน่วยระห่ำสู้ไฟนรก [VCD Master]