คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย]   ++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย] EmptyWed Jan 09, 2013 8:42 pm

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย] CD_guy2u_

[One2Up] CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง :เคาท์ดาวน์ (COUNTDOWN) "…4…3...2…1" ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน ทุกคนบนโลกล้วนเฝ้ารอนับถอยหลังเข้าสู่ปีใหม่ รวมถึงสามวัยรุ่นไทยใน นิวยอร์ก ที่แชร์ห้องอยู่ร่วมกัน แจ็ค (พีช - พชร จิราธิวัฒน์) หนุ่มไฮโซที่โกหกคนที่บ้านว่ามาเรียนต่อ แต่กลับใช้เงินเที่ยวเล่นไปวัน ๆ แพม (พีค - ภัทรศยา เครือสุวรรณศิริ) สาวเปรี้ยว หัวสูง ที่ใช้ของหรู เพื่อตัวเองจะได้ดูดีในสายตาคนอื่น และ บี (เต้ย - จรินทร์พร จุนเกียรติ) แฟนสาวของแจ็ค ที่ไม่เคยบอกใครว่าเธอมาที่นี่เพราะอะไร
ทั้งสามอยากจัดปาร์ตี้ให้สนุกสุดเหวี่ยงส่งท้ายคืนวันสิ้นปี แจ็คเลยโทรเรียก เฮซุส ชายฝรั่งแปลกหน้า ผู้เป็นดีลเลอร์ส่งยาให้มาหาที่ห้อง เพื่อมอบความสุขอันหฤหรรษ์ให้พวกเขาเสพ โดยต่างไม่มีใครรู้ว่า จริง ๆ แล้วเขาเป็นใครกันแน่ แต่การมาเยือนของเขา จะเปลี่ยนแปลงชีวิตของพวกเขาไปตลอดกาล ตัวตนแท้จริงจะถูกเผย ความผิดที่ปกปิดจะปรากฏ เขาและเธอจะไม่พบทางหนี จะไม่เจอทางรอด และจะไม่มีทางหลุดพ้นจากเงื้อมมือของชายที่เปรียบดั่งปีศาจคนนี้ไปได้

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย] CountDown_2_@Guy2u.blogspot.com_s

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย] CountDown_1_@Guy2u.blogspot.com_s

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

ยังมีหนังอีกมายกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง ก่อนใคร++CountDown - เคาท์ดาวน์ [VCD ZOOM][พากย์ไทย]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง ก่อนใคร++คุณนายโฮ [VCD ZOOM][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรง มันๆ++Jack Reacher (2012) ยอดคนสืบระห่ำ [VCD Zoom]
» ++โหลดแรง มันๆ++Chinese Zodiac วิ่ง ปล้น ฟัด [VCD Zoom]
» ++โหลดแรง ชัดๆ++[V.2] Chinese Zodiac วิ่ง ปล้น ฟัด [VCD Zoom]
» ++แจ่มๆ ก่อนใคร++ทองสุก 13 [VCD Zoom]