คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master]   ++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master] EmptyFri Jan 11, 2013 10:27 pm

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master] DRE_guy2u_

[One2Up] Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง :โลกแห่งอนาคตสุดโหดใน Judge Dredd ถูกสร้างโดย จอห์น แวกเนอร์ และ คาร์ลอส เอสเควียรา สองคู่หูนักเขียนตั้งแต่ปี 1977 สำหรับค่ายการ์ตูน 2000AD ด้วยเรื่องราวการผจญภัยของ เดร็ด และตัวละครอีกมากมาย มันถูกโหวตให้กลายเป็นการ์ตูนที่ยอดเยี่ยมที่สุดตลอดกาลจาก National Comics Awards
ในที่สุดด้วยแนวทางที่ชัดเจน และความคิดสร้างสรรค์ของผู้เขียนบท อเล็กซ์ การ์แลนด์ เขาก็นำเอา Dredd กลับขึ้นมามีชีวิตอีกครั้งในหนังแอ็คชั่นบนโลกอนาคต ที่ย้อนกลับไปหาความมันส์สะใจและมีเลือดมีเนื้อของต้นฉบับ ซึ่ง จอห์น แวกเนอร์ และ คาร์ลอส เอสเควียรา ตั้งใจทำเอาไว้ในเวอร์ชั่นการ์ตูน
Judge Dredd ถือกำเนิดขึ้นมากว่า 3 ทศวรรษที่แล้ว และ ตุลาการเดร็ด ก็กลายเป็นตัวละครหนึ่งในหน้าประวัติศาสตร์ มีทั้งการ์ตูน นิยาย นิตยสาร บอร์ดเกม เกมคอมพิวเตอร์ แอ็คชั่นฟิกเกอร์ เครื่องเล่นพินบอล รวมถึงหนังบล็อคบัสเตอร์ และกลุ่มแฟนคลับที่พากันแต่งตัวเป็น ตุลาการเดร็ด ในงานอีเว้นท์การ์ตูนทั่วโลก ช่วงปลายทศวรรษที่ 70 หนังสือการ์ตูนของอังกฤษอย่าง 2000AD ขายได้มากกว่า 100,000 ฉบับต่อสัปดาห์

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master] DRE_guy2u_s1

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master] DRE_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

ยังมีหนังอีกมายกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรง มันสุดยอด+Dredd 3D (2012) ตุลาการทมิฬ เดร็ดด์ [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรง++Hmoob Blood For Freedom(2012) ม้ง สงครามวีรบุรุษ [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Looper (2012) ทะลุเวลา อึดล่าอึด [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันๆ++Players (2012) ขบวนปล้นคนแหกคอก [VCD Master]
» ++โหลดแรง มันสุดยอด++[Mini-HD] Tekken (2010) เทคเค่น ศึกราชันย์กำปั้นเหล็ก
» ++โหลดแรง มันๆ++Maximum Conviction (2012) บุกแหลกแหกคุกเหล็ก [VCD Master]