คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master]   ++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master] EmptySat Jan 19, 2013 3:00 am

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master] NAD_guy2u_

[One2Up] Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรื่องราวของสุดยอดสายลับ รอย มิลเลอร์ (ทอม ครูซ) ที่ได้พบกับสาวงาม จูน เฮเว่นส์ (คาเมรอน ดิแอซ) โดยบังเอิญที่สนามบิน วิชิต้า หลังจากนั้น ชีวิตของเจ้าหล่อนก็พลิกผันหลายสิบตลบ ทั้งตะลุย ตะเลง กระเตงเสี่ยงตาย ไปเกือบทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็น สเปน , ฝรั่งเศส , เยอรมัน เป็นต้น
และทั้งคู่ก็เปรียบเสมือนแม่เหล็กที่ดูดเอาแต่เรื่องมันส์ ๆ เข้าหาตัวเอง เป็นเหตุให้ เอฟบีไอ , ผู้ค้าอาวุธ , หน่วยงานลับทางราชการ รวมไปถึงบรรดาผู้ก่อการร้ายและอีกมากมาย ต้องมาตะลุมบอนกันแบบชุลมุนชุลเกแบบนี้ จนเดาไม่ออกบอกไม่ถูกว่าใครเป็นมิตรแท้ ศัตรูถาวร กันแน่
ที่เป็นอย่างนี้ก็เพราะทุกคนต้องการสุดยอดอุปกรณ์ไฮเทค เซเฟอร์ ซึ่งถ้าใครได้ไว้ครอบครองแล้วล่ะก็…สามารถกดระเบิดโลกได้เพียงพริบตา
ทั้ง รอย และ จูน จึงต้องปฏิบัติการล่าข้ามโลกแข่งกับเวลา รวมถึงต้องใช้ปฏิภาณไหวพริบ หักเหลี่ยมเฉือนคมไปตามเกมส์ที่เหล่าผู้ประสงค์ร้าย ขนมาจัดการกับพวกเขาทุกรูปแบบโดยไม่คำนึงถึงวิธีการและหลักการใดๆทั้งสิ้น ทำทุกอย่างเพื่อไม่ให้ เซเฟอร์ ตกไปอยู่ในมือของคนร้าย
พวกเขาทั้งคู่จะเอาตัวรอดได้หรือไม่ ร่วมลุ้นระทึกไปกับฉากไล่ล่าสุดตระการตา พร้อมกับเอาใจช่วยพวกเขาว่าจะสามารถกอบกู้โลกครั้งนี้ได้หรือไม่ และฮาไปกับความสับสนอลหม่าน สุดวุ่นวายชวนหัวปั่นที่จะทำให้คุณท้องคัดท้องแข็งไปกับพวกเขาทั้งคู่
การกลับมาพบกันครั้งแรกในรอบ 10 ปีของ 2 ซูเปอร์สตาร์คู่พระคู่นางแห่งยุค กับผลงานการกำกับของ เจมส์ แมนโกลด์ ที่สร้างชื่อจาก Identity (เพชฌฆาตไร้เงา) และ Kate and Leopold (ข้ามเวลามาพบรัก)

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master] NAD_guy2u_1

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master] NAD_guy2u_2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

ยังมีหนังให้โหลดอีกกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่...
ขึ้นไปข้างบน Go down

++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Just Call Me Nobody (2010) คัมภีร์เทวดาจอมยุทธไร้นาม [แอ็คชั่นกำลังภายในสุดฮา!!][VCD Master][พากย์ไทย]
» [One2Up] Knight And Day โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย[VCD MASTER][พากย์ไทย]
» ++แรงๆ ฮาๆ++Black Knight อัศวินต่อมหลุดหลงยุค [VCD Master]
» ++แรงๆ ลิ้งเดียว++The Dark Knight Rises (2012) แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด [VCD Master]
» [โหลดแรงๆๆ] The Dark Knight Rises (2012) แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด [VCD Master][พากย์ไทย]