คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master]   ++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master] EmptyTue Jan 22, 2013 5:26 am

[img=432,640]http://4.bp.blogspot.com/-AG96TGzxxS4/UP2JjAMJNqI/AAAAAAAARig/owqQYjgTeZE/s640/KNP_guy2u_.jpg[/img]

[One2Up] Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เมื่อลูกชายของคนขับรถแท็กซี่ได้ถูกลักพาตัวไปเพื่อเรียกค่าไถ่ ซึ่งเมื่อคนเป็นพ่อได้รับรู้ว่าลูกชายกำลังตกอยู่ในอันตราย เขาจึงต้องทำทุกวิถีทาง เพื่อนำลูกชายกลับมาให้ได้ ดังนั้นเขาจึงต้องยอมเดินตามเกมที่ทางคนร้ายสั่งให้ทำทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องห้ามแจ้งตำรวจ และต้องหาเงินจำนวนมหาศาลมาเพื่อแลกกับชีวิตของลูกชาย ต้องติดตามดูว่าคนขับรถแท็กซี่ธรรมดาคนหนึ่ง จะใช้วิธีการเช่นไรในการช่วยลูกชายสุดที่รักของตัวเองกลับมาอย่างปลอดภัย

++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master] KNP_guy2u_s1

++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master] KNP_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

ยังมีหนังอีกมายกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหดๆ++Kidnapper (2010) ระห่ำทวงลูกคืน [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ โหดๆ++Jennifer s Body สวย ร้อน กัด สยอง [VCD Master]
» Just Call Me Nobody (2010) คัมภีร์เทวดาจอมยุทธไร้นาม [แอ็คชั่นกำลังภายในสุดฮา!!][VCD Master][พากย์ไทย]
» ++สนุกมาก++Knight and Day (2010) โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย [VCD Master]
» ++โหลดแรงๆ น่ารักมาก++Life As We Know It (2010) ผูกหัวใจมาให้อุ้ม [VCD Master]
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++Unthinkable (2010) ล้วงแผนวินาศกรรมระเบิดเมือง [VCD Master]