คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip]   [ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip] EmptyMon Feb 11, 2013 8:45 pm

[align=center][ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip] PK_guy2u_

[ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip][พากย์ไทยโรง][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : ผล งานเรื่องล่าสุดของพระเอกนักบู๊ เจสัน สเตทแธม ที่ครั้งนี้ประกบกับสาวละตินสุดฮ้อต เจนนิเฟอร์ โลเปซ ในหนังแอ็คชั่นทริลเลอร์ของผู้กำกับ เทย์เลอร์ แฮ็คฟอร์ค (Ray, The Devil’s Advocate, An Officer and a Gentleman) ว่าด้วยเรื่องของ พาร์คเกอร์ (สเตทแธม) ที่ปฏิเสธงานโจรกรรมเพชรจากผู้จ้างวานลึกลับ แต่กลับกลายเป็นว่าเขาถูกหมายหัวจนเกือบเอาชีวิตไม่รอด พาร์คเกอร์ จึงตัดสินใจร่วมมือกับ เลสลี่ (โลเปซ) นักอสังหาริมทรัพย์สาวที่ไม่มีอะไรจะเสีย เพื่อสืบไปถึงต้นตอของแผนการปล้นครั้งนี้Parker สร้างจากนิยายของ โดนัลด์ อี เวสเลค ที่ผลงานเขียนของเขาถูกสร้างเป็นหนังมาแล้วไม่ตํ่ากว่า 10 เล่ม โดย พาร์คเกอร์ ตัวละครที่ สเตทแธม รับบทในเรื่อง ก็เคยมีนักแสดงชื่อดังรับบทมาแล้วมากมาย ไม่ว่าจะเป็น ลี มาร์วิน ใน Point Blank, โรเบิร์ต ดูวัล ใน The Outfit และ เมล กิ๊บสัน ใน Payba

[ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip] Parker.2013.CAMRip.XviD.THR-Guy2u.blogspot.com_s

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ[/align]
ขึ้นไปข้างบน Go down

[ใหม่ภาพชัด] Parker (2013) ปล้นมหากาฬ [CAM-Rip]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1