คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2   ++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 EmptyTue Feb 19, 2013 10:31 pm

[align=center]++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 TWL2_Guy2u_

[One2Up][ภาพมาสเตอร์] Twilight Breaking Dawn Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 [VCD Modified][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรื่องราวเกิดขึ้นหลังจาก เบลล่า (คริสเต็น สจ๊วต) ใช้เวลาปรับตัวกับชีวิตใหม่ในการเป็นแวมไพร์ กลุ่มแวมไพร์โวลตูรี่ก็แสดงความต้องการตัว เรเนสมี ลูกสาวของ เอ็ดเวิร์ด (โรเบิร์ต แพททินสัน) และ เบลล่า มาครอบครอง ครอบครัวคัลเลนจึงขอความช่วยเหลือจากกลุ่มแวมไพร์พันธมิตรทั่วโลก รวมถึง เจคอบ (เทย์เลอร์ เลาท์เนอร์) ที่ผูกวิญญาณกับ เรเนสมี แล้ว เพื่อร่วมต่อสู้ในสงครามครั้งสุดท้ายกับกลุ่มแวมไพร์โวลตูรี่ ที่จะเป็นบทสรุปของทุกสิ่ง

สงครามแวมไพร์ที่จะเกิดขึ้นในช่วงไคลแมกซ์ ถือเป็นการแนะนำให้รู้จักกับกลุ่มแวมไพร์ทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นกลุ่มแวมไพร์เดนาลี พันธมิตรของครอบครัวคัลเลน กลุ่มแวมไพร์จากอียิปต์ นำโดย เบนจามิน ที่มีความสามารถในการควบคุมธาตุทั้งสี่ ดิน น้ำ ลม ไฟ รวมถึง แกเร็ธ แวมไพร์เร่ร่อนเจ้าเสน่ห์ ที่เป็นเพื่อนเก่าของ เอ็ดเวิร์ด

++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 TWL2_Guy2u_ss

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ[/align]
ขึ้นไปข้างบน Go down

++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆๆ++[V.2 ชัด] Twilight Breaking Dawn Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 [VCD Zoom][พากย์ไทย]
» ++ ชนโรง แรงๆๆๆ [One2Up] Twilight Breaking Dawn Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2 [VCD Zoom][พากย์ไทย]
» [Mini-HD] Twilight แวมไพร์ ทไวไลท์ [พากย์:th-eng][SUB:th-eng]
» [Mini-HD] Twilight แวมไพร์ ทไวไลท์ [พากย์:th-eng][SUB:th-eng]
» [Mini-HD] The Twilight Saga Eclipse แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 [พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]