คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI]   ++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI] EmptyTue Feb 26, 2013 8:05 pm

[align=center]++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI] BFC_guy2u_

[ชนโรง] Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI][พากษ์ไทยโรง]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : ภาพยนตร์ ที่จะมาสืบทอดบัลลังค์ต่อจาก แวมไพร์ ทไวไลท์ Beautiful Creatures (จันทราลิขิต) ดัดแปลงจากนิยายแฟนตาซีเล่มแรกจากทั้งหมด 5 เล่มของ แคมี การ์เซีย กับ มาร์กาเรต สโตห์ล ผลงานจากผู้กำกับ ริชาร์ด ลากราเวนีส (P.S. I Love You) บอกเล่าเรื่องราวผ่าน อีธาน (อัลเดน อีห์เรนรีค) เด็กหนุ่มไฮสกูลที่ฝันถึงผู้หญิงคนหนึ่ง และก็หลงเริ่มหลงรักเธอทั้งๆที่ไม่เคยพบหน้ากัน ไม่นานนัก ลีน่า (อลิซ อิงค์เลิร์ต) สาววัย 16 ที่อยู่ในฝันของ อีธาน ก็ย้ายมาอยู่ในเมืองเล็กๆที่เขาอาศัยอยู่ อย่างไรก็ตาม ลีน่า ก็ถูกหลอกหลอนด้วยคำสาปที่อยู่ในครอบครัวมาหลายชั่วอายุคน และความลับนี้เองก็จะเปลี่ยนชีวิตพวกเขาไปตลอดกาล

Beautiful Creatures กลายเป็นหนังที่ถูกจับตามองในฮอลลีวู้ด ที่เชื่อกันว่าจะสร้างปรากฏการณ์ได้แบบ Twilight ตั้งแต่ที่ประกาศสร้างในปี 2009 โดยนอกจากสองนักแสดงนำหน้าใหม่ ก็ยังมีทีมนักแสดงคุณภาพมาร่วมแสดงมากมาย ไม่ว่าจะเป็น วิโอลา เดวิส (The Help), เอ็มม่า ธอมป์สัน (Love Actually), เอ็มม่า รอสซั่ม (The Phantom of the Opera), เจเรมี ไอร่อน (The Man in the Iron Mask) และ ไคล์ กาลเนอร์ (The Haunting in Connecticut)

++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI] Beautiful.Creatures.2013.CAMRip.THR_Guy2u.blogspot.com_s

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ[/align]
ขึ้นไปข้างบน Go down

++ก่อนใครชัดๆ++ Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ [CAMRip.XviD.AVI]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ สุดมัน++Olympus Has Fallen (2013) ฝ่าวิกฤติ วินาศกรรมทำเนียบขาว [CAMRip.Xvid]
» ++แจ่มเว่อ++ Epic (2013) บุกอาณาจักรคนต้นไม้ [.AVI CamRip]
» ++สุดมัน++[CAM.XviD] Bullet To The Head (2013) กระสุนเดนตาย
» ++ใหม่ก่อนใคร++ Choice (2013) คู่ซี้ดีแต่ฝัน [CAMRip.AVI]
» ++แรงๆ มันๆ++The Croods (2013) เดอะครู้ดส์ มนุษย์ถ้ำผจญภัย [CAMRip.Xvid]