คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่   ++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ EmptyThu Mar 21, 2013 6:21 am

++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ OZ_guy2u_

[TS.XVID][ชัดขั้นเทพ] Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ [พากย์ไทย(โรง)][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : "ปฐมบท" การผจญภัยของนักมายากลหนุ่มในดินแดนมหัศจรรย์ "ก่อน" ที่เขาจะกลายเป็น "พ่อมดแห่งออซ" ผู้ยิ่งใหญ่

ออสการ์ ดิกส์ (เจมส์ ฟรังโก้) นักมายากลหนุ่มประจำคณะละครสัตว์ที่ไม่ค่อยมีชื่อเสียง ถูกพัดพาจากแคนซัส ไปสู่ดินแดนมหัศจรรย์แห่งออซ ที่ที่ทำให้เขามีพร้อมทั้งชื่อเสียงและความมั่งคั่ง จนกระทั่งเขาได้พบกับแม่มดทั้งสาม ธีโอดอร่า (มิล่า คูนิส), อีวานอร่า (ราเชล ไวซ์), และ กลินด้า (มิเชลล์ วิลเลี่ยมส์) ที่ไม่เชื่อว่าเขาคือพ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ที่ใคร ๆ รอคอยอยู่

ความวุ่นวายครั้งยิ่งใหญ่จำเกิดขึ้นในดินแดนแห่งออซ เขาต้องหาให้ได้ว่าใครดี ใครร้าย ก่อนที่จะสายเกินไป โดยใช้ศาสตร์แห่งมายากล, ภาพลวงตา, และสิ่งประดิษฐ์สุดบรรเจิดของเขา รวมถึงเวทมนตร์ เล็ก ๆ น้อย ๆ

พบกับปฐมบทการผจญภัยแฟนตาซีเหนือจินตนาการจากผู้สร้าง อลิซในแดนมหัศจรรย์, และผู้กำกับ สไปเดอร์-แมน ไตรภาค นำแสดงโดย เจมส์ ฟรังโก้, มิล่า คูนิส, ราเชล ไวซ์, มิเชลล์ วิลเลี่ยมส์, และ แซค บราฟ กำกับการแสดงโดย แซม ไรมี่ (สไปเดอร์-แมน ไตรภาค)

++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ OZ_guy2u_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++ชัดขั้นเทพ++ Oz the Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Super/ Mini-HD] Oz The Great and Powerful (2013) มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ [1080p
» [Zoom ใหม่] Oz The Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ [ไทยโรง]
» ++แรงๆ++[Super/ Mini-HD] Oz The Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่
» [Mini-HD] Oz The Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Oz The Great and Powerful (2013) ออซ มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]