คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master]

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master]   ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] EmptyWed Apr 24, 2013 5:51 am

++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] GTO_Movihdz_

[One2Up] GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เอคิจิ โอนิซึกะ (แสดงโดยทาคาชิ โซริมาจิ) อายุ 25 ปี

ผู้ซึ่งอยากที่จะเป็นครูในโรงเรียน High School เขาเคยเป็นเด็กเกเร

ขับรถจักรยานยนต์ก่อกวนโดยไม่สำนึกมาก่อน เขาใช้เวลานานถึง 7 ปี

กว่าจะจบปีที่ 3 ในมหาวิทยาลัย และเขาก็ไม่สามารถเป็นครูได้

เพราะเขาไม่รู้ว่จะต้องสอบผ่านให้ได้!

ที่จริงแล้วเขาไม่ได้ยากเป็นครูเพราะหลงใหลหรือใฝ่ฝั นในอาชีพครู

แต่เป็นเพราะการเป็นครูระดับ High School ทำให้เขาได้พบกับรักเรียนสาวๆ

ต่างหาก

และแล้ววันหนึ่ง ริวจิ ซาเอจิมะ เพื่อนที่เป็นตำรวจของโอนิซึกะมาบอกว่า

มีตำแหน่งว่างที่โรงเรียนที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่ง

โอนิซึกะรีบโจนเข้าคว้าโอกาสและเดินทางไปสอบสัมภาษณ์ ทันที

แต่ทว่าเขากลับถูกปฏิเสธดวยเหตุผลที่ว่า เขา "ดูไม่เหมือนครู"

เพราะลักษณะภายนอกและประวัติส่วนตัวที่ไม่น่าสนใจ แต่เมื่อเขากลับบ้าน

ก็พบข้อความที่ฝากไว้จาก อากิระ ซากุราอิ (แสดงโดย ยูมิ ชิรากาว่า)

ครู่ใหญ่ของโรงเรียนดังกล่าวขอให้เขาไปพบที่โรงเรียน และเมื่อพบกัน

เธอบอกกับเขาว่าเป็นครูแบบที่เธอรอมานานแล้วและเขาก็ ได้งานสมใจ

วันแรกของการเขาสอน ครูทุกคนในโรงเรียนพยายามไม่สนใจโอนิซึกะ

แต่ทีท่าก็เปลี่ยนไปเมื่อทุกคนรู้ว่าห้องที่โอนิซึกะ จะมารับผิดชอบเป็นครู

ประจำชั้นคือห้องไหน ส่วน อาซึสะ ฟุยูกิ (แสดงโดย นานาโกะ มัตซึชินะ)

ครูสอนภาษาอังกฤาคนสวนที่โอนิซึกะแอบบปลื้มบอกเขาว่า

ห้องที่เขาจะต้องรับผิดชอบนั้น

เป็นห้องที่แย่ที่สุดในประวัติศาสตร์ของโรงเรียนนี้เ ลย

แต่โอนิซึกะไม่ใส่ใจเพราะเขาคิดว่าเขาสามารถรับมือกั บเด็กๆ เหล่านี้ได้

แต่เขาหารู้ไม่ว่าที่จริงแล้วมีอะไรรอเขาอยู่

การท้าทายของโอนิซึกะได้เริ่มขึ้นนับแต่ก้าวแรกที่เข าเดินเข้าสู่ห้องเรียน
++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] GTO_Movihdz_ss

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
PO12021
เด็กซ่า
เด็กซ่า

แต้มทั้งหมด : 15
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master]   ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] EmptyWed Mar 12, 2014 4:34 pm

ขอบใจนะ
PO12021
เด็กซ่า
เด็กซ่า

แต้มทั้งหมด : 15
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master]   ++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master] EmptyTue Jun 10, 2014 4:39 pm

THANK YOU

++แรงๆ มันๆ++GTO : คุณครูพันธ์หายาก (ภาค คนแสดง) [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ มันๆ++Inside Man ลวงแผนปล้นคนในปริศนา [VCD Master]
» ++แรงๆ มันๆ++Officer Down (2013) ตำรวจดุโค่นไม่ลง [VCD Master]
» ++แรงๆ มันๆ++Allegiance (2012) สมรภูมิดับเกียรติยศ [VCD Master]
» ++แรงๆ มันๆ++Hooked 2 Next Level (2010) ฝ่าปฏิบัติการยมบาลขยาด [VCD Master]
» ++มันๆ++ R2B : Return To Base ยุทธการโฉบเหนือฟ้า [VCD Master]