คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin-คนมันซ่า
Admin
Admin-คนมันซ่า

แต้มทั้งหมด : 17
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 1

สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย   สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย EmptySun Jun 06, 2010 9:05 pm

สำหรับคนที่สนใจอยากเป็นผู้ดูแลต้องมีคุณสมบัติดังนี้นะ
๑.มีความอดทน ในการอัพไฟล์ลงเว็บจำนวนมาก ต่อวัน ในช่วงที่เว็บเพิ่งเปิด
๒.ดูแลเว็บเป็นอย่างดี ไม่ควรให้มีใครรู้รหัสผ่านของผู้ดูแล
๓.จัดการผู้กระทำผิด เมื่อตักเตือนเกิน 3 ครั้งแล้ว ในกรณีที่ทำผิดตามกฎ
๔.ไม่ควรโทรโข่งกระทู้(ปักหมุด)กระทู้ของผู้ดูแลเองเยอะเกินไปเพื่อผลประโยชน์ต่างๆพบเห็นปลดออกทันที
๕.มีเวลาว่างมากๆ
๖.รักษากฎของเว็บ
๗.มีผลงานในหมวดที่ต้องการดูแลอย่างน้อย 10 กระทู้

ถ้าพร้อมแล้วลงชื่อไว้เลย สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Icon_twisted

สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Icon_twisted ชื่อเล่น-
สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Icon_twisted เมล์-
สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Icon_twisted หมวดที่ต้องการดูแล-
สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย Icon_twisted ผลงาน-
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://konpunza.forumth.com

สำหรับคนที่สนใจเป็นผู้ดูแลเว็บบอร์ดเข้ามาได้เลย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1