คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ++Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ++Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ++Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค]   ++แรงๆ++Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค] EmptyThu May 09, 2013 11:48 pm

[img=452,640]http://4.bp.blogspot.com/-wH5I6h8KN-I/UYuEldd0DOI/AAAAAAAAX3c/8EjUYilhDuM/s640/HXH_Movihdz_.jpg[/img]

[DVD-Rip] Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : โดยเรื่องราวในเวอร์ชั่นนี้ ยังคงเป็นเรื่องราวของเหล่าฮันเตอร์ที่ออกเดินทางไปทั่วโลก เพื่อปฎิบัติภาระกิจที่ยากและอันตราย เพื่อเพิ่มลำดับของตัวเอง...

โดยมี กอร์น เด็กชายอายุ 12 ปี ที่อาศัยอยู่กับน้าสาวชื่อมิโตะในเกาะปลาวาฬ ซึ่งเป็นเกาะเล็ก ๆ ที่ชาวประมงอาศัยอยู่กันตัวกอร์นนั้นตั้งแต่เด็กก็เชื่อว่า พ่อและแม่ของเขาเสียชีวิตเนื่องจากอุบัติเหตุ ตั้งแต่เขายังเด็กเพราะทุกคนรวมทั้งน้าของเขาบอกอย่างนั้น

แต่ทว่าเมื่อเขาได้ทราบความจริงเกี่ยวกับพ่อ เขาจึงตัดสินใจที่จะออกเดินทางตามรอยของพ่อที่เป็นฮันเตอร์ที่ยิ่งใหญ่ในตำนาน ระหว่างการเดินทาง กอร์นก็ได้พบ กับ คิรัวร์ คุราปิก้าและ
เลโอลีโอ พวกเขาต้องทดสอบคุณสมบัติมากมายเพื่อไปถึงเป้าหมายของการเป็นฮันเตอร์...

แล้วพวกเขาต้องเจอกับอุปสรรคและแบบทดสอบอะไรบ้าง มาร่วมลุ้นและเป็นกำลังใจให้เขาได้ใน hunter x hunter 2011

Hunter x Hunter (2011) VOL01
Hunter x Hunter (2011) VOL02
Hunter x Hunter (2011) VOL03
Hunter x Hunter (2011) VOL04
Hunter x Hunter (2011) VOL05
Hunter x Hunter (2011) VOL06
Hunter x Hunter (2011) VOL07
Hunter x Hunter (2011) VOL08(End)

Credit & Password : jannylovely03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ++Hunter x Hunter (2011) ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ [จบภาค]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ++Initial D : Third Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]
» D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ
» Neon Genesis Evangelion มหาสงครามวันพิพากษา [จบภาค] แรงๆ
» ++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค]
» ++แรงๆ++Initial D : Second Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]