คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค]   ++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค] EmptySat May 11, 2013 2:37 pm

++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค] KRR_Movihdz_

[color=DarkOrange]Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up][/backcolor]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : กองทัพเคโรน (ЯOЖOR) ได้เตรียมการยึดครองโลกมนุษย์ด้วยกำลังทหารแต่ในปฏิบัติการวันแรก สิบโทเคโรโระซึ่งเป็นหัวหน้ากองร้อยเคโรโระที่เข้ามาแทรกซึมบนโลกเป็นแนวหน้าได้ถูกพี่น้องฮินาตะจับตัวได้โดยบังเอิญ เมื่อกองทัพหลักทราบเรื่องจึงถอยทัพกลับ และสั่งให้พวกเคโรโระปฏิบัติการยึดครองโลกไปตามลำพัง พวกเคโรโระได้ดำเนินการสารพัดวิธี เพื่อหาทางยึดครองโพโคเพน (ชื่อดาวโลกที่มนุษย์ต่างดาวในเรื่องเรียก ในฉบับอะนิเมะเปลี่ยนชื่อมาเป็นเพโคปอง) แม้ว่าทุกครั้งจะประสบความล้มเหลวเพราะนิสัยของตัวเคโรโระเองก็ตาม ขณะเดียวกันก็ต้องปกป้องโลกจากอันตราย และมนุษย์ต่างดาวกลุ่มอื่นด้วย

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

Keroro Gunso Series01
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

Keroro Gunso Series02
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

Keroro Gunso Series03
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

Keroro Gunso Series04
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

Keroro Gunso Series05
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

Keroro Gunso Series06
PART01
PART02
PART03
PART04
PART05
PART06

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ++Keroro Gunso เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก ปี 1 - 6 [จบภาค]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ++Initial D : Second Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]
» ++แรงๆ++Initial D : Third Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]
» D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ
» Neon Genesis Evangelion มหาสงครามวันพิพากษา [จบภาค] แรงๆ
» Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ