คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p   ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p EmptySun May 12, 2013 11:36 pm

++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p NR1_Movihdz_

[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรื่องราวของ "นูระ หลานจอมภูต" นั้นจะเกี่ยวข้องกับเหล่าภูตพราย (โยไค)ของญี่ปุ่นในยุคสมัยปัจจุบันที่ยังคงแฝงเร้นอญุ่ในซอกหลืบของความทัน สมัยในมหานครโตเกียว ซึ่งเหล่าภูตพรายปีศาจร้ายเหล่านั้น มีทั้งดีและไม่ดีและยังมีการรวมตัวของเหล่าสมาคมและก๊วนต่างๆ เฉกเช่นเหล่ามนุษย์วึ่งมีการเข้ากลู่มโดยสมัครใจหรือเกิดจากการโดนปราบและ ยอมศิโรราบจนกลายเป็นกลุ่มอำนาจใหญ่ในการปกครองในแต่ละพื้นที่ และกลุ่มที่ทรงอำนาจและยิ่งใหญ่ที่สุดในเขตคันโตก็ คือ "กลุ่มนูระ " ซึ่งปกครองโดย " นูราริเฮียง" จอมอสูรเฒ่าผู้ทรงอำนาจแม้จะชราภาพลงไปมากแต่ก็ยังเปี่ยมไปด้วยความน่าเกรง ขามจนสามารถควบคุมปกครองกลุ่มนูระซึ่งประกอบด้วยอสูรนับร้อยเอาไว้ได้แต่ ปัญหาก็ คือ ทายาทผู้สืบทอดอำนาจของนูราริเฮียงรุ่นที่ 3กลับเป็นเพียงเด็กน้อยที่มีสายเลือดปีศาจอยู่ 1 ใน 4(คือ ลูกของลูกครึ่งมนุษย์กับภูติอีกที) ผู้ที่จะต้องกลายเป็นผู้นำ "กลุ่มนูระ" คนใหม่ และ"เป็นภูติได้เฉพาะยามค่ำคืน"ดังนั้นจึงเป็นจุดอ่อนให้ภูติหัวเก่ากับ กลุ่มที่เป็นศัตรูกันรุมทำลายกลุ่มนูระแ้ล้วริคุโอะจะสามารถเป็นผู้นำสูงสุด ของกลุ่มนูระได้หรือไม่เขาต้องเผชิญกับสิ่งใดบ้างต้องคอยติดตามและคอยเป็น กำลังใจให้เขา...

Nurarihyon No Mago Season1EP01
Nurarihyon No Mago Season1EP02
Nurarihyon No Mago Season1EP03
Nurarihyon No Mago Season1EP04
Nurarihyon No Mago Season1EP05
Nurarihyon No Mago Season1EP06
Nurarihyon No Mago Season1EP07
Nurarihyon No Mago Season1EP08
Nurarihyon No Mago Season1EP09
Nurarihyon No Mago Season1EP10
Nurarihyon No Mago Season1EP11
Nurarihyon No Mago Season1EP12
Nurarihyon No Mago Season1EP13
Nurarihyon No Mago Season1EP14
Nurarihyon No Mago Season1EP15
Nurarihyon No Mago Season1EP16
Nurarihyon No Mago Season1EP17
Nurarihyon No Mago Season1EP18
Nurarihyon No Mago Season1EP19
Nurarihyon No Mago Season1EP20
Nurarihyon No Mago Season1EP21
Nurarihyon No Mago Season1EP22
Nurarihyon No Mago Season1EP23
Nurarihyon No Mago Season1EP24(End)

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Nurarihyon No Mago Season 1 นูระหลานจอมภูต [จบ] [1080p
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] The Way Back แหกค่ายนรกหนีข้ามแผ่นดิน [1080p]
» ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Fighting โคตรนักสู้ดีกรีระห่ำ [1080p]
» ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Battleship (2012) ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน [1080p
» ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Shooter คนระห่ำปืนเดือด 1080p
» ++แรงๆ สุดมัน++[Mini-HD] Jack Reacher (2013) ยอดคนสืบระห่ำ [1080p