คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล    ++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล  EmptySun May 12, 2013 11:55 pm

++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล  SPM_Movihdz_

[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล [720p][พากย์ ไทย/อังกฤษ][ซับ ไทย/อังกฤษ][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : หุ่นแอนดรอยด์ที่แข็งแกร่งปรากฎตัว ณ ขอบฟ้า ลูกไฟลึกลับพุ่งตรงมายังโลก นักข่าวสาวสวยที่ทำทุกอย่างเพื่อให้ได้ข่าวโดยไม่เกรงกลัวอะไร นี่คืออีกวันหนึ่งที่ซูเปอร์แมนต้องรับมือ เพียงแต่ครั้งนี้ไม่ว่าจะดีหรือร้ายกว่าที่ผ่านมา เขามีญาติสาวผู้ยากจะเดาใจได้อยู่เคียงข้าง เธอคือ...ซูเปอร์เกิร์ล! การผจญภัยเริ่มต้นเมื่อพลังชั่วร้ายของเบรนนิแอคที่เคยทำลายแคนดอร์ เมืองหลวงของดาวคริปตัน หมายยึดครองเมโทรโพลิส ซูเปอร์แมนจึงต้องปกป้องโลกและต่อสู้กับศัตรูที่น่ากลัวที่สุดที่เคยเจอมา!

++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล  SPM_Movihdz_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04
PART05
PART06

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ++[Mini-HD] Superman : Unbound (2013) ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ ชัดๆ++Man of Steel (2013) บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน [VCD Zoom]
» ++แรงๆ 18++[Super Mini-HD] 4 รุม 1 (2013)
» ++แรงๆ แจ่มม๊าก++[Mini-HD] Iron Man 3 (2013) มหาประลัยคนเกราะเหล็ก 3
» ++แรงๆ ++[Super Mini-HD](2013) บาร์บี้ กับมหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู
» ++แรงๆ สุดมัน++Mini-HD] Dead Man Down (2013) แค้นได้ตายไม่เป็น