คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6   ++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6 EmptySun May 26, 2013 12:32 pm

++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6 F6_Movihdz_

[Super Mini-HD][ชัดสุดๆ มันทะลุโรง] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6 [720p][พากย์ ไทยโรง+อังกฤษ][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : หลังจากการปล้นครั้งที่แล้วสิ้นสุดลง ดอม และ ไบรอัน รวมถึงคนอื่น ๆ ในทีมต่างก็แยกย้ายกันไปคนละทางแต่แล้ว... แผนการที่ ดอม ต้องการที่จะวางมือกับสิ่งไม่ดีทั้งหลายกลับต้องสะดุด เมื่อ ฮ็อบส์ เข้ามาขอความร่วมมือในการช่วยจับกุมองค์กรนักซิ่งรับจ้างมืออาชีพกลุ่มหนึ่ง และหนึ่งในนั้นก็มีคนที่ ดอม รู้จักเป็นอย่างดี นั่นคือ เล็ตตี้ อดีตหญิงคนรักเก่าของ ดอม ที่คิดว่าตายไปแล้วในอุบัติเหตุครั้งก่อน..

แน่นอนว่า ดอม ปฏิเสธที่จะไม่รับข้อเสนอ แต่ข้อเสนอนี้มันเดิมพันด้วยอนาคตอันสดใสของเขาและเพื่อนพ้องทุกคนในทีมด้วย นั่นคือ หากแผนการเป็นไปตามที่ ฮ็อบส์ ต้องการ ทั้ง ดอม และเพื่อนร่วมทีมทุกคนจะได้รับอิสรภาพจากข้อกล่าวหาทั้งหมด ซึ่งจะทำให้ทุกคนสามารถกลับบ้านเพื่อใช้ชีวิตอย่างคนปกติทั่วไปได้...

++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6 F6_Movihdz_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++ชัดสุดๆ มันทะลุโรง++[Super Mini-HD] Fast & Furious 6 (2013) เร็ว แรง ทะลุนรก 6
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ อัพใหม่ๆ++[Super Mini-HD] Fast And Furious 6 (2013) เร็ว แรงทะลุนรก 6
» [Mini-HD] Fast And Furious 6 (2013) : เร็ว แรงทะลุนรก 6 [1080p][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Fast And Furious 6 Extended Cut เร็ว แรงทะลุนรก 6 [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Fast And Furious 6 Extended Cut เร็ว แรงทะลุนรก 6 [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Fast and The Furious 4 เร็ว..แรงทะลุนรก 4 [พากย์:th-eng][SUB:th-eng]