คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ   D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ EmptySun May 26, 2013 12:47 pm

D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ DM_Movihdz_

D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : จากเรื่องราวของบาทหลวงผู้มีบทสวดเป็นเครื่องมือในการสยบปีศาจร้าย เรื่องราวของศาสนจักรแห่งความมืด โดยการนำของ เอ็กโซซิสท์ ตัวแทนของฝ่ายมนุษย์ที่ต้องรับมือกับ เหล่าโนอาผู้มีพลังจากพระผู้เป็นเจ้าที่สามารถนำร่างวิญญาณของมนุษย์ดัดแปลงให้กลายเป็นปีศาจรับใช้และเข่นฆ่ามนุษย์ที่เรียกว่าอาคุม่า โดยท่านเคานท์พันปี และเหล่า ตะกูลโนอาเครื่องมือในการกำจัดเหล่าปีศาจนั้นมีเพียงหนึ่งเดียว อินโนเซนส์ อาวุธที่พระเจ้าประทานมาเพื่อต่อต้านเหล่าอาคุม่า อเลน วอคเกอร์ เด็กหนุ่มน้อยผู้ถูกฝึกฝนให้มาเป็นเอ็กโซซิสท์ ได้เข้าร่วมซะตากรรมสงความของศาสนะจักรแห่งความมืดและตระกูลโนอา เพื่อเอาชนะในครั้งนี้ได้หรือไม่ หรือโลกจะถูกกลืนหายโดยตระกูลโนอา หายนะแห่งวิญญาณและปีศาจมาถึงแล้ว...

D.Gray-Man EP01
D.Gray-Man EP02

D.Gray-Man EP03
D.Gray-Man EP04
D.Gray-Man EP05
D.Gray-Man EP06
D.Gray-Man EP07
D.Gray-Man EP08

D.Gray-Man EP09
D.Gray-Man EP10
D.Gray-Man EP11
D.Gray-Man EP12
D.Gray-Man EP13
D.Gray-Man EP14

D.Gray-Man EP15
D.Gray-Man EP16
D.Gray-Man EP17
D.Gray-Man EP18
D.Gray-Man EP19
D.Gray-Man EP20

D.Gray-Man EP21
D.Gray-Man EP22
D.Gray-Man EP23
D.Gray-Man EP24
D.Gray-Man EP25
D.Gray-Man EP26

D.Gray-Man EP27
D.Gray-Man EP28
D.Gray-Man EP29
D.Gray-Man EP30
D.Gray-Man EP31
D.Gray-Man EP32

D.Gray-Man EP33
D.Gray-Man EP34
D.Gray-Man EP35
D.Gray-Man EP36
D.Gray-Man EP37
D.Gray-Man EP38

D.Gray-Man EP39
D.Gray-Man EP40
D.Gray-Man EP41
D.Gray-Man EP42
D.Gray-Man EP43
D.Gray-Man EP44
D.Gray-Man EP45

D.Gray-Man EP46
D.Gray-Man EP47
D.Gray-Man EP48
D.Gray-Man EP49
D.Gray-Man EP50
D.Gray-Man EP51(End)

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1