คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AntiGoD
คนพันธุ์ซ่าV4
คนพันธุ์ซ่าV4

แต้มทั้งหมด : 699
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 3

[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]   [ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] EmptySun Jan 22, 2012 4:53 pm

[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]

[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] 7w4d0

มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย | เรื่องย่อ

เรื่องราวช่วงชีวิตวัยรุ่นที่เกิดขึ้นระหว่าง กัน กับ สอง เด็กหนุ่มสองคนที่มีบุคลิกลักษณะแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง กัน เด็กหนุ่มที่ถูกมองจากคนรอบข้างว่าเป็น เด็กเกเร เนื่องจากเป็นหัวโจกในกลุ่มเพื่อนที่ชอบหาเรื่องทะเลาะวิวาท แต่สาวๆ ต่างพากันกรี๊ดใน

ความหล่อ เท่ และฐานะที่ร่ำรวย

กัน เป็นลูกคนเดียวของเจ้าของโรงแรมระดับห้าดาว การที่พ่อแม่ใช้เงินเลี้ยงดูมากกว่าความรักความใส่ใจ ทำให้กันเติบโตมาอย่างโดดเดี่ยว เขาจึงพยายามไขว่คว้าความรักความอบอุ่นจากเพื่อน เขาให้ความสำคัญกับความรักระหว่างเพื่อนมากกว่าความรัก

แบบหนุ่มสาวซึ่งต่างจากวัยรุ่นทั่วๆ ไป ถึงแม้จะมี แอล สาวสวยมาคอยตามสนใจก็ตาม

สอง เด็กหนุ่มที่ถูกแม่เลี้ยงดูมาอย่างเข้มงวด เขาไม่เคยได้คิดตัดสินใจอะไรด้วยตัวเอง การขาดอิสระทำให้เขากลายเป็นเด็กเก็บตัว แม้ว่าเขาจะอึกอัดมากแต่ไม่มีทางออก จนกระทั่งแม่แต่งงานใหม่เขาจึงใช้เหตุนี้เป็นข้ออ้างในการขอย้ายไปเรียนต่อกับพี่

สาวที่เชียงใหม่ เพราะไม่ต้องการอยู่กับพ่อเลี้ยง

วันแรกของการเปิดเรียน สองได้รู้จักกับ เนม เพื่อนร่วมห้อง สิ่งแรกที่เนมเตือนสองก็คือให้ระวังตัวและอย่าเข้าใกล้กัน เพราะกันเป็นตัวแสบของกลุ่มวัยรุ่นระดับจังหวัด

เนม แนะนำให้สองรู้จักกับเพื่อนรุ่นพี่อย่าง ดิว ซึ่งเรียนอยู่วิทยาลัยเดียวกัน สองชอบดิวตั้งแต่แรกเห็น ดิวเองก็สนใจสองไม่น้อยเหมือนกัน แต่ความรักระหว่างสองกับดิวกลับถูกกลุ่มนักเรียนรุ่นพี่ขัดขวาง สองถูกดักทำร้าย ความกลัวทำให้สองยอมถอยห่าง

และหลบหน้าดิว

กันแอบเห็นเรื่องราวที่สองถูกรังแก จึงตัดสินใจชวนสองเข้าแก๊งค์ Sperm ซึ่งมีก้า , ต๊อด , แนิค , แชมป์ , อาร์ม , เบียร์ เป็นสมาชิกร่วมแก๊งค์

วิถีชีวิตของสองเปลี่ยนไปจากเดิมอย่างสิ้นเชิง เมื่อได้เข้าร่วมแก๊งค์ของกัน สองได้เรียนรู้ชีวิตด้านมืดของวัยรุ่นที่นิยมยกพวกตีกัน การลองผิดลองถูก ความหมายของคำว่าเพื่อน และข้อแตกต่างระหว่างคำว่าอันธพาลกับลูกผู้ชาย

มิตรภาพระหว่างเพื่อนกับเพื่อนและเรื่องราวการต่อสู้แบบลูกผู้ชายจะสามารถทำให้ กัน สอง และเพื่อนๆ ก้าวผ่านวัยแก่ความรุนแรงนี้ไปได้หรือไม่อย่างไร

นี่คือบทพิสูจน์ที่แท้จริงของวัยเดือด วัยที่คำว่าเพื่อนสำคัญที่สุด

[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] XdhDNS
[ไทย]-Meung Gu มึงกู เพื่อนกันจนวันตาย-[VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] KqzAT

Putlocker 1 Link : 1011.61 MB
http://www.putlocker.com/file/1C027689D9FAFC3E

Filesonic

part1 http://www.filesonic.com/file/FFPkob7
part2 http://www.filesonic.com/file/LvEmjT6
part3 http://www.filesonic.com/file/YHZIrag

ขอแค่คำขอบคุณ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ฝรั่ง]-[ชนโรงมาแว้ว] ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]
» [Mediafire] Rak-Wai-Hei - รักเว้ยเฮ้ย [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]
» [ไทย]-[ชนโรง] The Kick วอนโดนเตะ [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]
» [ฝรั่ง]-[พร้อมโรง] ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี [DVD5]-[หนังซูม]-[พากย์ไทย]
» [ฝรั่ง]-[เสียงแจ่มกว่าเดิม] The Darkest Hour มหันตภัยมืดถล่มโลก [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]