คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]   I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] EmptySun Jan 19, 2014 1:33 pm

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] 5051890013453

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] I-am-legend-soy-leyenda-eeuu-original

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Information

เรื่องย่อ

ผมชื่อโรเบิร์ต เนวิลล์ ผมเป็นผู้รอดชีวิตอยู่ในนิวยอร์ค ซิตี้ ถ้ามีใครอยู่ข้างนอกนั่น...ใครก็ตาม ได้โปรด คุณไม่ได้อยู่คนเดียว

โรเบิร์ต เนวิลล์ (วิล สมิธ) เป็นนักวิทยาศาสตร์ปราดเปรื่อง แต่แม้กระทั่งเขาก็ไม่อาจจำกัดวงไวรัสร้ายที่ไม่มีทางยับยั้ง ไม่มีทางรักษา และถูกสร้างขึ้นด้วยมือมนุษย์ เนวิลกลายเป็นมนุษย์คนสุดท้ายที่รอดชีวิตอยู่ในนิวยอร์ค ซิตี้ และอาจจะในโลกนี้ เป็นเวลา 3 ปีที่เนวิลล์เพียรส่งสารผ่านคลื่นวิทยุทุกวัน เขาหมดหวังที่จะพบกับผู้รอดชีวิตคนอื่นๆ ในโลกภายนอก

แต่เขาไม่ได้อยู่ลำพัง บรรดาเหยื่อโรคระบาดกลายพันธุ์ "พวกติดเชื้อ" ซึ่งซ่อนอยู่ในเงามืด เฝ้าจับตาทุกย่างก้าวของเนวิลล์ และคอยให้เขาพลาด กับความหวังครั้งสุดท้ายของมนุษยชาติเนวิลล์มีแรงขับในภารกิจเดียวที่เหลืออยู่ของเขา คือหาทางที่จะกลับข้างผลจากไวรัสด้วยการใช้เลือดที่มีภูมิคุ้มกันของเขา แต่เขารู้ดีว่ามีกำลังเพียงน้อยนิด...และเวลาก็เหลือน้อยเต็มที

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Ss

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] I_Am_Legend_2007_ro_Ny_s

I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] One2up

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» I Am Legend (2007) ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ ฉบับจบแบบ Happy Ending [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» [Mini-HD] I Am Legend ข้าคือตำนานพิฆาตมหากาฬ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Legend Of Zu ซูซัน ศึกเทพยุทธถล่มฟ้า [One2Up][พากย์:TH-จีน][SUB:TH-Eng]
» Shoot 'Em Up (2007) ยิงแม่งเลย [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» [Mini-HD] True Legend ยาจกซู ตำนานหมัดเมา [One2Up][พากย์:TH-จีน][SUB:TH-Eng]