คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]   You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] EmptyFri Jan 24, 2014 8:03 am

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] You%27re+Next+%282011%29_0

เรื่องย่อ

You're Next คือความหวาดผวาขั้นสุดว่าด้วยความสยองขวัญที่มาเยือนถึงหน้าประตูบ้าน เรื่องราวของครอบครัวเดวิสันที่ร่ำรวยพอๆ กับโดดเดี่ยว ออเบรย์และพอล เดวิสันจึงจัดงานเลี้ยงฉลองครบรอบวันแต่งงานโดยเชิญสมาชิกครอบครัวมารวมตัวกันที่คฤหาสน์หลังเก่าอันห่างไกลผู้คนดูเหมือนการกลับมาคืนดีกันของพี่น้องจะเป็นไปอย่างไม่ค่อยสวย แต่แล้วสิ่งที่ครอบครัวเดวิสันไม่เคยคิดฝันก็เกิดขึ้น เมื่อกลุ่มคนร้ายสวมหน้ากากสัตว์บุกเข้ามาไล่ฆ่าพวกเขาถึงในบ้าน พวกเขาไม่รู้ว่าคนร้ายเหล่านี้เป็นใคร ทำร้ายพวกเขาทำไม และพวกมันอยู่ข้างในบ้านหรือข้างนอกบ้าน สิ่งเดียวที่พวกเขารู้คือไม่มีใครสักคนที่ปลอดภัย

ความสะพรึงครั้งนองเลือดนี้นำแสดงโดย ชาร์นี่ วินสัน, นโคลัส ทุชชี่, เวนดี้ เกลน, เอเจ โบเว่น, โจ สวอนเบิร์ก, มากาเร็ต เลนี่, เอมี่ ไซเม็ตซ์, ที เวสต์ และร็อบ โมแรน ร่วมด้วยราชินีหนังหวีด บาร์บาร่า แครมพ์ตัน (Re-Animator) ที่กลับคืนจอหลังห่างหายไปถึง 7 ปี ในบทออเบรย์ เดวิสัน นี่คือการกลับมาร่วมงานกันของทีมเบื้องหลังหนังฆาตกรรมต่อเนื่องเรื่อง A Horrible Way to Die รวมถึงผู้กำกับ/มือตัดต่อ อดัม วินการ์ด และมือเขียนบท/อำนวยการสร้าง ไซม่อน บาเร็ตต์ ด้วย

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Yourenext2011720pss

You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] One2up

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» You're Next (2013) คืนหอน คนโหด[พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» R.I.P.D. (2013) หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» The Man Who Laughs (2013) ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ [พากย์:ไทย/FRE][ซับ:ไทย]
» The East (2013) ทีมจารชนโค่นองค์กรโฉด [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» The East (2013) ทีมจารชนโค่นองค์กรโฉด [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]