คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySat Feb 22, 2014 1:17 pm

[Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Red Riding Hood (2011) สาวหมวกแดง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Redridinghood2011custom

เรื่องย่อ

วาเลรี่ (อแมนด้า ไซย์ฟรายด์) สาวแสนสวยที่ต้องเสียน้ำตาให้กับผู้ชายสองคน เธอกำลังรักกับปีเตอร์คนนอกครอบครัวที่น่าเศร้า (ชีโลห์ เฟอร์นันเดซ) แต่พ่อแม่ของเธอได้จับเธอแต่งงานกับเฮนรี่ผู้มั่งคั่ง (แมกซ์ ไอรอนส์) ต่างถูกบังคับให้ต้องเลิกรากัน วาเลรี่และปีเตอร์กำลังวางแผนหนีกันไปเมื่อพวกเขารู้ว่า พี่สาวของวาเลรี่ถูกฆ่าโดยมนุษย์หมาป่าที่ออกหาเหยื่อในป่ายามค่ำคืนรอบๆ หมู่บ้านพวกเขา

เป็นเวลาหลายปี ผู้คนได้เก็บความกังวลเกี่ยวกับสัตว์ป่าหยุดพักไว้ชั่วคราว โดยให้โอกาสเจ้าอสูรกายตัวนี้ การบูชายัญสัตว์รายเดือน แต่ภายใต้พระจันทร์สีเลือด หมาป่าได้เพิ่มรางวัลของตัวเองโดยคร่าชีวิตมนุษย์ ความกระหายการแก้แค้น ผู้คนเรียกหานักล่าหมาป่าผู้เลื่องชื่ออย่างคุณพ่อโซโลมอน (แกรี่ โอลด์แมน) เพื่อช่วยพวกเขาล่าหมาป่า แต่การมาถึงของโซโลมอนนำผลลัพธ์อันไม่คาดฝันมาให้ เมื่อเขาเตือนว่าหมาป่าที่คร่าชีวิตผู้คนไปวันต่อวัน อาจเป็นใครก็ได้ในกลุ่มเขา

ด้วยจำนวนการตายที่เพิ่มขึ้นพร้อมกับพระจันทร์แต่ละคืน วาเลรี่เริ่มสงสัยว่าหมาป่าอาจเป็นใครสักคนที่เธอรัก เมื่อความหวาดระแวงครอบงำเมืองแห่งนี้ วาเลรี่พบว่าเธอมีความสัมพันธ์พิเศษกับสัตว์ป่าที่ไม่อาจหยุดดึงดูดพวกเขาเข้าหากัน ทำให้เธอทั้งสงสัย…และหลงกล

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1