คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySat Feb 22, 2014 1:26 pm

[Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Super Mini-HD] Final Destination 3 (2006) โกงความตาย เย้ยความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Final_destination_3_2006_custom

เรื่องย่อ

เรื่องราวเกิดขึ้น 6 ปีหลังจากภาคแรก เมื่อเวนดี้และเพื่อนๆ ไปเที่ยวสวนสนุกแห่งหนึ่ง และขึ้นรถไฟเหาะตีลังกา เดอะเดวิล ไฟล์ อันเลื่องชื่อ เวนดี้เห็นภาพเหตุการณ์ล่วงหน้าว่าเธอและเพื่อนๆ จะประสบอุบัติเหตุจากรถไฟเหาะ จึงบอกให้ทุกคนลงมาก่อนเรื่องร้ายจะเกิดขึ้นจริง มีเพียง 9 คนที่เชื่อและลงจากเครื่องเล่นคนที่ไม่เชื่อก็เล่นต่อไปด้วยความคึกคะนอง และแล้วฝันร้ายก็กลายเป็นเรื่องจริง รถไฟเหาะเกิดอุบัติเหตุ ทุกคนตกมาตายอย่างสยอง การโกงความตายครั้งนั้นทำให้เกิดผลลัพธ์สุดสะพรึง เมื่อเพื่อนๆ ของเวนดี้ที่รอดตาย กลับพากันเสียชีวิตอย่างสยดสยองทีละคนๆ เวนดี้และเควิน ต่างก็พยายามหาทางรอดจากความตายครั้งนี้ ก่อนที่ทุกอย่างจะสายเกินไป

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1