คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng] EmptySun Mar 09, 2014 12:55 pm

[Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Charlie Countryman (2013) ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง [1080p][One2Up][Soundtrack][SUB:TH-Eng] 9hycl

เรื่องย่อ

....ไชอา ลาบัฟ พระเอกหนุ่มที่เราคุ้นหน้าคุ้นตากันดีจากภาพยนตร์สุดอลังการ Transformer ตอนนี้เขาได้กลับมาแล้วกับผลงานแอคชั่นโรแมนติกเรื่อง The Necessary Death of Charlie Countryman

The Necessary Death of Charlie Countryman เป็นเรื่องราวของชายคนหนึ่งชื่อ ชาลี คันทรีแมน (ไชอา ลาบัฟ)ที่เดินทางข้ามประเทศไปเพื่อไปหาแม่ที่ประเทศโรมาเนีย แต่ระหว่างทางที่อยู่บนเครื่องบินชายคนที่นั่งข้างๆเขากลับเสียชีวิตลงเอา ดื้อๆ นั้นทำให้เขาได้พบกับ แก๊บบี้ (อีแวน เรเชล วู้ด) นักดนตรีสาวสวยซึ่งเป็นลูกสาวของชายผู้ที่เสียชีวิตบนเครื่องบิน การที่เขาได้พบกับแก๊บบี้และได้รู้จักเธอนั้นทำให้เขารักเธอจนหมดหัวใจ แต่โชคร้ายที่แฟนเก่าของแก๊บบี้กลับเป็นผู้ทรงอิทธิพลและอยู่ในแก๊งอัตพาล ที่ชอบทำร้ายผู้อื่น พวกมันไม่มีทีท่าว่าจะปล่อยเธอไปง่ายๆ นั้นทำให้ชาลีต้องทำทุกวิถีทางเพื่อปกป้องเธอ และเขาจะไม่ยอมเสียเธอไป

Download

Part 1
Part 2
Part 3

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1