คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyTue Mar 11, 2014 2:46 pm

[Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] The Lovely Bones (2009) สัมผัสแค้นจากสวรรค์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] 1fllb

เรื่องย่อ

ผลงานล่าสุดของ "ปีเตอร์ แจ็กสัน" (Peter Jackson) ผู้กำกับชาวนิวซีแลนด์ที่สร้างชื่อจากภาพยนตร์ชุด "The Lord of the Rings" คือภาพยนตร์ชีวิตระทึกขวัญแนวเหนือจริงเรื่อง "The Lovely Bones" ซึ่งดัดแปลงมาจากนวนิยายชื่อเรื่องเดียวกันของ "อลิซ ซีโบลด์" (Alice Sebold) และนำแสดงโดยสาวหน้าใสวัย 15 ปีจากประเทศไอร์แลนด์ "เซียร์ชา โรแนน" (Saoirse Ronan)เซียร์ชา รับบทเป็นซูซี่ สาววัยรุ่นที่ถูกข่มขืนและฆาตกรรม ในชีวิตหลังความตาย เธอได้เฝ้ามองทั้งฆาตกรและครอบครัวของเธอ และต้องตัดสินใจว่าอะไรสำคัญกว่ากัน ระหว่างการล้างแค้นและการเยียวยาหัวใจที่เศร้าโศกของคนที่เธอรัก แม้เนื้อหาเกี่ยวกับอาชญากรรมจะเป็นส่วนสำคัญของเนื้อเรื่อง แต่ ปีเตอร์ ก็ตัดสินใจตัดฉากความรุนแรงทางเพศออกไปจากภาพยนตร์ เพื่อให้ผลงานชิ้นนี้สามารถเข้าถึงกลุ่มผู้ชมวัยรุ่นได้ ส่วนความปรารถนาของซูซี่ก่อนการจากไปสู่สวรรค์ที่แท้จริง คือ การเยียวยาจิตใจของครอบครัวที่เธอรัก และการเปิดเผยโฉมหน้าที่ชั่วร้ายของฆาตกรที่ทำร้ายเธอ

Download

Part 1
Part 2
Part 3

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] The Mortal Instruments : City of Bones (2013) นักรบครึ่งเทวดา [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Carriers (2009) เชื้อนรกไวรัสล้างโลก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Gamer (2009) คนเกมทะลุเกม [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Gamer (2009) คนเกมทะลุเกม [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Planet 51 (2009) แพลนเน็ต 51 บุกโลกคนตัวเขียว [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]