คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyFri Mar 14, 2014 11:51 am

[Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Super Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Uhpss

เรื่องย่อ

...เกิด มาพันกันที่โรง รับจำนำแห่งนี้ เมื่อ ริชาร์ด (แมตต์ ดิลลอน) มาพบแหวนแต่งงานที่หายสาบสูญไปเป็นเวลานานซึ่งแฟนสาวของเขาเป็นเจ้าของแหวน และได้หาย?ตัวไปจากการถูกลักพาตัวอย่างลึกลับ ทำให้เขาเริ่มสืบสาวเอาเรื่องกับทุกคนที่มาส่วนเกี่ยวข้องอย่างดุเดือด เพื่อชำระความแค้นที่เขาต้องเสียแฟนสาวไป ขณะเดียวกันแก๊งขี้เมาอีก 3 คนที่นำทีมป่วนโดย รอย์ด็อก (พอล วอล์กเกอร์)ก็กำลังเตรียมการปล้นคลังพี้ยาอย่างทุลักทุเล ซึ่งเป็นวันเดียวกับที่เอลวิสทั้งแตก ริกกี้ (เบรนแดน เฟรเซอร์)กำลังเดินทางไปโรงรับจำนำแห่งเดียวกันนั้น?เพื่อหาเงินไปเตรียม อุปกรณ์ประกอบงานรื่นเริงในชุมชน และออกแสดงโชว์ตามความฝันที่อยากดัง
การผจญกับเหตุการณ์สุดหฤหรรษ์ทั้งหมดนี้ทำให้ทุกคนต้องร่วมกันจารึกมันเป็น ตำนานของชีวิตซึ่งประจวบเหมาะเกิดขึ้นจากสถานที่แห่งเดี?ยวเท่านั้น นั่นคือ โรงรับจำนำเล็กๆแห่งนี้!ภาพยนตร์แอคชั่นกระแทกอารมณ์ขันเรื่องล่าสุดของผู้ กำกับ เวย์น เครเมอร์ ที่เคยฝากผลงานน้ำดีอย่าง Running Scared และ The Cooler ไว้แล้วคราวนี้จะกลับมาสร้างความระห่ำอีกครั้ง กับเรื่องราวบ้าๆ ที่นัวเนีย
Pawn Shop Chronicles ถือเป็นภาพยนตร์ที่รวมดาราดังๆ เอาไว้อย่างจัดเต็ม ไม่ว่าจะเป็น อิไลจาห์ วู้ด (The Lord of the Rings, Everything Is Illuminated)เบรนแดน เฟรเซอร์ (The Mummy) นอร์แมน รีดัส (The Walking Dead, The Boondock Saints) แมตต์ ดิลลอน (Crash, There’s Something Mary)และนักแสดงหนุ่มมาดเซอร์ พอล วอล์กเกอร์ (Fast & Furious 1-6, Into the Blue รวมไปถึง Vehicle 19) นักแสดงขาลุยทั้งนั้นรับรองได้เลยว่าโรงจำนำนี้วายป่วงไม่มียั้งแน่!!!

Download

Part 1
Part 2

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Pawn Shop Chronicles (2013) ปล้น วาย ป่วง [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Pawn (2013) รุกฆาตคนปล้นคน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Pawn (2013) รุกฆาตคนปล้นคน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] 2 Guns (2013) ดวล ปล้น สนั่นเมือง [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Shaun of the Dead (2004) รุ่งอรุณแห่งความวาย(ป่วง) [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:TH]