คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyMon Mar 24, 2014 11:10 am

[Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Indiana Jones and the Last Crusade (1989) ขุมทรัพย์สุดขอบฟ้า 3 ตอน ศึกอภินิหารครูเสด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Indianajonesandthelastcrusade1989custom

เรื่องย่อ

ในปี 1983 อินดี้ (แฮริสัน ฟอร์ด) ทราบข่าวว่า พ่อของเขา ซึ่งเป็นนักโบราณคดี ศาสตราจารย์ เฮนรี่ โจนส์ (ฌอน คอนเนอรี่) ได้หายตัวไป ในขณะที่เขากำลังตามหาสิ่งของชิ้นหนึ่ง อินดี้ จึงเริ่มออกเดินทางเพื่อตามหาพ่อและ ก็ได้พบกับสมุดไดอารี่ของพ่อ ที่เขียนแผนที่และคำอธิบายต่างๆ ด้วยลายมือของเขาเอง เกี่ยวกับทรัพย์สมบัติที่ศักดิ์สิทธิ์ที่สุดของโลกที่ถูกซ่อนไว้ รวมไปถึง Holy Grail จานที่เชื่อกันว่า พระเยซูใช้กินอาหารในมื้อสุดท้ายด้วย งานนี้ทำให้อินดี้ต้องเข้าไปผจญภัยในดงของพวกนาซีอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ เพื่อเข้าไปช่วยพ่อของเขา และแย่งชิงไดอารี่ กับจานโฮลี่ เกรล กลับคืนมาจากพวกนาซีจอมโหดเหล่านี้ให้ได้!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1