คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng] EmptyMon Mar 24, 2014 11:22 am

[Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] The Man From Nowhere (2010) นักฆ่าฉายาเงียบ [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng] Themanfromnowhere2010custom

เรื่องย่อ

The Man From Nowhere เป็นหนังแอ็คชั่นผลงานกำกับของ ลี จองบอม (Cruel Winter Blues) นำแสดงโดย วอน บิน และนักแสดงเด็ก คิม แซรอน (A Brand New Life) ว่าด้วยเรื่องของ ชา แตซิก (วอน บิน) อดีตตำรวจพิเศษที่มาเปิดโรงรับจำนำ ปลีกตัวมาใช้ชีวิตเงียบๆ เพียงลำพัง โดยมีเพื่อนสนิทคือ โซมิ เด็กหญิงข้างบ้าน แต่เพราะแม่ของเธอซึ่งทำงานเป็นผู้หญิงกลางคืนแอบไปค้ายาเสพติดจนพัวพันกับกลุ่มอาชญากร ทำให้โซมิถูกลักพาตัว …แตซิกต้องทำทุกวิถีทางเพื่อช่วยเธอให้ได้!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Athena Goddess of War (2010) แอทเธน่า ปฏิบัติการทุบนรก หยุดนิวเคลียร์ล้างโลก [720p[One2Up][พากย์:TH-Eng-เกาหลี][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] I Saw the Devil (2010) เกมโหดล่าโหด [One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Troll Hunter (2010) คนล่ายักษ์ [2010] [720p][One2Up][พากย์:TH-Nor][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Chaser (2008) โหด ดิบ ไล่ ล่า [720p][One2Up][พากย์:TH-เกาหลี][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Always (2011) กอดคือสัญญา หัวใจฝากชั่วนิรันดร์ [720p][One2Up][พากย์:เกาหลี][SUB:TH-Eng]