คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyWed Mar 26, 2014 11:13 am

[Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Thecompanyyoukeep2013custom

เรื่องย่อ

จิม แกรนท์ (โรเบิร์ต เรดฟอร์ด) ทนายความในชานเมืองของนิวยอร์ค ใช้ชีวิตอย่างเรียบง่ายดูแลลูกสาววัย 11 ขวบตามลำพัง วันหนึ่งเขาได้รับข้อเสนอจากเพื่อนเก่า บิลลี่ ให้ช่วยเหลือ ชารอน (ซูซาน ซาแรนดอน) อดีตนักกิจกรรมที่ถูก FBI จับกุมในข้อหาอาชญากรรมที่ก่อขึ้นหลายสิบปีก่อน แต่จิมไม่ต้องการยุ่งเกี่ยว ในเวลานั้น เบน ชูลเบิร์ก (ไชอา ลาบัฟ) นักข่าวท้องถิ่นค้นพบหลักฐานว่าจิม อาจเกี่ยวข้องกับกลุ่มของชารอนและความผิดครั้งนั้น แต่จิมพยายามพาเบนและเอฟบีไอตามหา มิมิ ลอรี่ (จูลี่ คริสตี้) สมาชิกคนที่สามที่ยังมีชีวิตอยู่ เพื่อยืนยันความบริสุทธิ์ของเขา และช่วยชีวิตลูกสาวที่อาจตกอยู่ในอันตราย หลังจากตัวตนของเขาถูกเปิดเผย!!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Super Mini-HD] The Company You Keep (2013) เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Company You Keep เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Company You Keep เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] The Company You Keep เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] The Company You Keep เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]