คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySun Apr 06, 2014 10:51 am

[Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Cloudy With a Chance of Meatballs 2 (2013) มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Cloudywithachanceofmeatballs22013custom

เรื่องย่อ

Cloudy with a Chance of Meatballs 2 เริ่มต้นเรื่องจากตอนจบของคอมเมดี้ชวนน้ำลายหก นักประดิษฐ์ ฟลินท์ ล็อควู้ดคิดว่าเขาได้ช่วยโลกเอาไว้ แล้วตอนที่เขาทำลายสิ่งประดิษฐ์ที่โด่งดังที่สุดของเขา ซึ่งก็คือเครื่องจักรที่เปลี่ยนน้ำให้กลายเป็นอาหาร และก่อให้เกิดฝนชีสเบอร์เกอร์ และทอร์นาโดสปาเก็ตตี้ แต่ไม่นานนักฟลินท์ก็ได้เรียนรู้ว่า สิ่งประดิษฐ์ของเขายังคงอยู่และบัดนี้ มันกำลังสร้างอาหารที่เป็นสัตว์หรือ "ฟู้ดดิมัล" ขึ้นมา!?

ฟลินท์และเพื่อน ๆ ก็เลยต้องออกปฏิบัติการกิจที่เลิศรสอย่างอันตราย เพื่อต่อสู้กับ จระเข้ทาโก้ที่หิวโหย กุ้งแพนซี ฮิปโปมันฝรั่ง แมงมุมชีสและฟู้ดดิมัลอื่นๆ เพื่อช่วยโลก อีกครั้ง!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7
Part 8

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1