คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySun Apr 06, 2014 10:54 am

[Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Super Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Thehungergamescatchingfire2013custom

เรื่องย่อ

อีกขั้นแห่งการต่อสู้อันดุเดือด อีกระดับของภารกิจครั้งยิ่งใหญ่ อีกทางเลือกที่เธอต้องตัดสินด้วยหัวใจ อีกครั้งของเกมเดียวที่ทั้งโลกตั้งตารอ... “เกมล่าชีวิต” ปรากฏการณ์ภาพยนตร์ครั้งใหม่แห่งทศวรรษ กลับมาพร้อมความเข้มข้นไปอีกขั้น สมการรอคอยของผู้ชมทั้งโลกใน The Hunger Games: The Catching Fire ที่ครั้งนี้ได้ ฟรานซิส ลอว์เรนซ์ ผู้กำกับ I Am Legend และ Constantine เข้ามาถ่ายทอดเรื่องราวของเกมล่าชีวิตที่จะลุกเป็นไฟ

Catching Fire เริ่มต้นเมื่อ แคทนิส (เจนนิเฟอร์ ลอว์เรนซ์) และ พีตา (จอช ฮัทเชอร์สัน) เดินทางกลับสู่เขต 12 ในฐานะผู้ชนะเกมล่าชีวิตครั้งที่ 74 อย่างไรก็ตามประธานาธิบดีสโนว์ ที่พบว่าถูกกลุ่มคนเล็กๆท้าทายอำนาจ ตัดสินใจที่จะจัดเกมล่าชีวิตครั้งที่ 75 ด้วยการนำอดีตผู้ชนะจากทั้ง 12 เขตมาต่อสู้กัน ซึ่งก็รวมถึงสองตัวแทนคนสำคัญ ฟินนิก โอแดร์ (แซม คาฟลิน) และ โจแฮนน่า เมสัน (จีน่า มาโลน) ซึ่งการแข่งขันครั้งนี้เอง ก็กลายเป็นชนวนครั้งสำคัญที่จะเปลี่ยนแปลงพาเน็มไปตลอดกาล

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] The Hunger Games Catching Fire (2013) เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Hunger Games เกมล่าเกม [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Hunger Games เกมล่าเกม [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Hunger Games (2012) เกมล่าเกม [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Red 2 (2013) คนอึดต้องกลับมาอึด 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]