คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng] EmptySun Apr 27, 2014 10:00 am

[Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD][18+] Blue Is the Warmest Color (2013) วันนี้หัวใจกล้ารัก [720p][One2Up][พากย์: ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng] Blueisthewarmestcolor2013custom

เรื่องย่อ

จากนิยายภาพชื่อดังของ จูลี มาโรห์ กลายมาเป็นฉบับภาพยนตร์โดยผู้กำกับมือฉกาจ อับเดลลาทิฟ เคชิช Blue is the Warmest Color เล่าเรื่องราวความรักครั้งแรกของ อเดล (อเดล เอ็กซาร์โคปูโลส) เด็กสาววัย 15 ปี ที่ได้สัมผัสและรู้จัก “ความรู้สึกที่เรียกว่า รัก” จริงๆ ตอนที่เธอได้เจอกับ เอมม่า (เลอา เซย์ดูซ์) สาวห้าวที่ย้อมผมสีฟ้า..

ความรู้สึกที่ปะทุขึ้นอย่างเร่าร้อน ลุกลาม เต็มเปี่ยมไปด้วยความฝัน แรงปรารถนา เกิดขึ้นอย่างงดงาม และดำเนินไปท่ามกลางวัยและความคิดที่ค่อยๆเติบโตของเด็กสาว ก่อนที่อเดลจะโตเป็นผู้ใหญ่ และได้รู้จักว่า “ความรัก” ที่แท้จริงนั้นเป็นอย่างไร

Blue is the Warmest Color ได้รับคำยกย่องจากทั้งผู้ชม, นักวิจารณ์ และคณะกรรมการในเทศกาลหนังเมืองคานส์ปีล่าสุด ว่าจับภาพความสัมพันธ์ระหว่าง “คนสองคน” ได้อย่างละเอียดยิบ อิ่มเอิบด้วยความรู้สึกที่สมจริง จนทุกคนที่ได้ชม พร้อมที่จะปล่อยให้ “หัวใจแตกสลาย” ไปพร้อมๆกัน

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Taxi (1998) แท็กซี่ระห่ำระเบิด [720p][One2Up][พากย์:TH-ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Taxi 2 (2000) แท็กซี่ขับระเบิด 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Taxi 3 (2003) แท็กซี่ขับระเบิด 3 [720p][One2Up][พากย์:TH-ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Taxi 4 (2007) แท็กซี่ซิ่งระเบิด บ้าระห่ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-ฝรั่งเศส][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Into The Blue (2005) ดิ่งลึก ฉกมหาภัย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]