คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]   Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] EmptyFri Jul 18, 2014 1:32 am

Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] 90232_front

Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Information

เรื่องย่อ

เมื่อยานอวกาศลำหนึ่ง ซึ่งบรรทุกอาชญากรผู้โหดร้าย เกิดสูญเสียการควบคุม จนต้องร่อนลงฉุกเฉิน ณ ดาวดวงหนึ่งที่ไม่มีใครรู้จัก คาโรลิน ฟราย (Radha Mitchell) ลูกเรือเพียงคนเดียวที่มีชีวิตรอด พร้อมด้วยผู้โดยสารในยานลำดังกล่าว ซึ่งรวมทั้ง จอห์น (Cole Hauser) ตำรวจหนุ่มที่คุมตัวอาชญากรโหด ริดดิค (Vin Diesel) ต้องเผชิญหน้ากับภยันตรายบนดาวลึกลับ และจากฆาตกรร้ายผู้มีดวงตาพิเศษมองเห็นได้ในความมืด ที่บัดนี้เป็นอิสระแล้ว บนดวงดาวที่ปราศจากสิ่งมีชีวิต และรุ่มร้อนไปด้วยเปลวเพลิงจากดวงอาทิตย์

อย่างไรก็ตามความน่ากลัวไม่ได้สิ้นสุดลงเพียงแค่นั้น เพราะทันใดที่แสงอาทิตย์จางหายไปตามคาบ 22 ปี ความมืดก็เข้ามาปกคลุม พร้อมกับชีวิตในยามค่ำคืนที่เต็มไปด้วยภยันตราย ในสภาพแวดล้อมใหม่ที่ไม่น่าปลอดภัยเอาเสียเลย และแล้วสงครามที่แท้จริงก็เริ่มต้นขึ้น
Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] 1

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» Riddick : The Complete Collection (2000-2013) ริดดิก ฉบับรวมภาค 1 - 3 [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» [Super Mini-HD] Riddick : Rule The Dark (2013) ริดดิก 3 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]