คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย]   [12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย] EmptyMon Nov 12, 2012 9:14 pm

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย] TA_guy2u.blogspot.com_

Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า | 0.99GB
เรื่องย่อ
คาสโนว่า และ คาสโนวี่ ฝีมือดีไม่มีประวัติด่างพร้อย ซู มินจูน กับ ฮัน จีวอน ปิ๊งกันตั้งแต่เจอครั้งแรก และต่างก็รู้ในทันทีว่าอีกฝ่ายคงไม่ใช่เล่นเหมือนกัน ต่างฝ่ายต่างประเมินฝีมือกัน และคิดหากลเม็ด วิธีใหม่ๆ มาใช้กับอีกฝ่าย และแล้วสมรภูมิรักก็ได้เริ่มขึ้น หลังจากฝึกฝนตัวเองอย่างหนักพวกเขาก็นัดเจอกัน
เริ่มแรก มินจุน ทำคะแนนนำไปก่อนเพราะกระโปรงของ จีวอน เป็นเหตุ แต่เธอไม่ยอมแพ้เขาง่ายๆ หรอก มันเพิ่งเริ่มเท่านั้น การเอาชนะกันดำเนินไปเรื่อยๆ จนทั้งสองรู้สึกว่ากลยุทธ์ต่างๆ ที่เอามาใช้มันไม่ได้ผล และเริ่มตระหนักว่า คงต้องปล่อยให้เป็นเรื่องของหัวใจ แต่ยอดฝีมือทั้งสองก็ยังไม่ยอมแพ้อยู่ดี มาดูสิว่าสุดท้ายใครจะชนะ

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย] TA_guy2u.blogspot.com_s1

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย] TA_guy2u.blogspot.com_s2

DISC01
DISC02
ขึ้นไปข้างบน Go down

[12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1