คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย]   [12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย] EmptyMon Nov 12, 2012 9:20 pm

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย] EM_guy2u.blogspot.com_

Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น | 1.02GB
เรื่องย่อ
คู่ปรับตลอดกาลกว่า 10 ปี ระหว่างพนักงานในร้าน ซูเปอร์ คลับ แห่งนี้ได้แก่ แซ็ค แบรดลีย์ (เดน คุ๊ค) และ วินซ์ ดาวนีย์ (แด็กซ์ เชพเพิร์ด) พวกเขามีตำแหน่งในสายอาชีพที่แตกต่างกันอย่างสุดขั้ว ขณะที่วินซ์ก้าวหน้าจนกลายเป็นหัวหน้าแคชเชียร์ และคว้าชัยในฐานะผู้ชนะรางวัล พนักงานยอดเยี่ยมประจำเดือน ถึง 17 ครั้ง ติดต่อกัน โดยได้รับความช่วยเหลือจากเพื่อนซี้ จอร์จี้ (เอฟเร็น รามิเรซ) แต่แซ็คกลับเป็นจอมอู้งาน แต่ด้วยน้าตาเซ่อๆและแนวคิดสุขุมไร้กังวล ทำให้เขาเป็นที่นิยมของบรรดาเพื่อนร่วมงาน แต่มันทำให้เขาต้องอยู่ในตำแหน่งต่ำต้อยของร้าน การเป็นคู่ปรับอันยาวนานของทั้งคู่ถึงจุดวิกฤต เมื่อแคชเชียร์สาวสวยคนใหม่ เอมี่ (เจสซิก้า ซิมป์สัน) ก้าวเข้ามาโดยมีเงื่อนไขจะออกเดทกับผู้ที่ได้เป็น พนักงานยอดเยี่ยมประจำเดือน เท่านั้น แซ็คและวินซ์ต่างตกหลุมรักในทันที ก่อให้เกิดการห่ำหั่นกันอย่างสนุกสุดเหวี่ยง
วินซ์ประทับใจความร่าเริงสดใสในตัวเอมี่ทันทีที่ได้พบ ขณะที่ความพยายามของแซ็คไม่สัมฤทธิ์ผล เขาหว่านเสน่ห์เพื่อนร่วมงานสาวสวยคนใหม่ จนกลายเป็นที่ขวางหูขวางตา การแข่งขันเพื่อเอาชนะหัวใจของเอมี่จึงหลุดลอยไป แซ็คมุ่งมั่นหาโอกาสเพียงสักครั้งในการคว้าตำแหน่ง พนักงานยอดเยี่ยมประจำเดือน คนต่อไปของร้านให้จงได้!!! การต่อสู้ช่วงชิงทั้งตำแหน่งการงาน และตำแหน่งของหัวใจ ยังคงดำเนินต่อไปอย่างถึงพริกถึงขิง ในที่สุดต่างพบว่า… ความล้มเหลวในชีวิต คือการที่คนเราละทิ้งความพยายาม

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย] EM_guy2u.blogspot.com_s1

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย] EM_guy2u.blogspot.com_s2

DISC01
DISC02
ขึ้นไปข้างบน Go down

[12Up] Employee of the Month (2006) ยุทธการลุ้นหัวใจดีเด่น [VCD Master][พากย์ไทย]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [12Up][หนังที่คุณต้องดู] Alien เอเลี่ยน ภาค 1-4 [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++มาสเตอร์มาแล้ว++[12up] Brave (2012) นักรบสาวหัวใจมหากาฬ [VCD Master][พากย์ไทย]
» [12Up] Art of Seduction (2005) เกมรักคาสโนว่า [VCD Master][พากย์ไทย]
» [One2Up] Alpha Dog (2006) คนอึดวัยระห่ำ [VCD Master][พากย์ไทย]
» [หนังที่คุณต้องดู] Happy End (1999) จะต้องรัก อีกสักเท่าไหร่ [VCD Master][พากย์ไทย][12Up]