คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์]   [หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์] EmptyWed Feb 06, 2013 8:17 pm

[หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์] WIR_guy2u_

[One2Up][หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์][VCD Modified][พากย์ไทย]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : “Wreck-It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่” เรื่องราวของตัวร้ายประจำเกมตู้ที่ต้องการจะพิสูจน์ว่าเขาก็เป็นคนดีได้เหมือนกัน “วเร็ค-อิท ราล์ฟ” (พากย์โดย จอห์น ซี. ไรล์ลีย์) ฝันอยากจะเป็นที่รักใคร่เหมือนอย่างพระเอกในเกมของเขา – “ฟิกซ์-อิท เฟลิกซ์” (พากย์โดย แจ็ค แมคเบรเยอร์) ปัญหาคือ ไม่มีใครชอบตัวร้าย พวกเขาชอบแต่พระเอก และเมื่อเกมยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งที่ทันสมัยที่สุดได้มาถึงพร้อมกับตัวละครผู้แข็งแกร่ง “สิบเอก คาลฮูน” (พากย์โดย เจน ลินช์) ราล์ฟเห็นลู่ทางที่จะทำให้เขาได้เป็นฮีโร่และมีความสุขได้ เขาจึงหนีจากเกมของตัวเองเข้าไปในเกมใหม่นี้ ด้วยแผนการสุดเรียบง่าย นั่นก็คือการเอาชนะเกมนี้ ทำลายทุกสิ่งที่ขวางหน้า และปลดปล่อยศัตรูสุดร้ายกาจที่ออกมาคุกคามเกมตู้อื่นๆโดยไม่ตั้งใจ แล้วความหวังเดียวของราล์ฟละ? “วาเนโลปี้ วอน ชวีทซ์” (พากย์โดย ซาราห์ ซิลเวอร์แมน) บั๊คจอมป่วนจากเกมแข่งรถโกคาร์ทเคลือบลูกกวาด เธออาจจะเป็นคนสอนราล์ฟถึงความหมายของการเป็นคนดี แต่เขาจะรู้ตัวทันหรือไม่ ว่าเขาดีพอที่จะเป็นฮีโร่ ก่อนที่ชะตาชีวิตของเกมตู้ทั้งหมดที่นั่นจะ “จบเกม”

[หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์] WIR_guy2u_ss

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

ยังมีหนังอีกมายกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่...
ขึ้นไปข้างบน Go down

[หนังที่ดีที่สุดเรื่อง1] Wreck it Ralph (2012) ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ [ภาพมาสเตอร์]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++ Alex Cross (2012) นรกพันธุ์แท้ [VCD Modified][ภาพมาสเตอร์+พากย์ไทยโรง]
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++ Looper (2012) ทะลุเวลา อึดล่าอึด [VCD Modified][ภาพมาสเตอร์+พากย์ไทยโรง]
» ++มันๆ++[ภาพมาสเตอร์] แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้งดอร์น ภาค 2
» [Mini-HD][มาสเตอร์] ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ Wreck It Ralph 2012 720p[ไทย+อังกฤษ]
» ++มันมากๆ++[Mini-HD] Wreck-it Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่