คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์    ++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์  EmptySat Mar 09, 2013 9:04 pm

++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์  PFN_guy2u_

[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์ [720p][พากย์อังกฤษ][ซับ:ไทย/อังกฤษ][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : คิมซอกกู เป็นครูคณิตศาสตร์แห่งหนึ่ง ที่กำลังหม่นหมองกับชีวิตของตัวเองมากจนกระทั่งมีน้า กับหลาน คู่หนึ่ง ย้ายเข้ามาอยู่ข้างห้อง ชีวิตของคิมซอกกู ก็เริ่มสว่างไสว มีกำลังใจขึ้น จนกระทั่งคืนหนึ่งสามีเก่าของฮวาซัน สาวข้างห้องถูกทำร้าย เธอจึงพยายามต่อสู้ จนกระทั่งสามีเก่าของเธอเสียชีวิต ซึ่งในการต่อสู้นี้หลานสาวก็ร่วมทำการฆาตกรรมไปด้วย ซอกกูอยู่ข้างห้องแน่นอนว่า เขาได้ยินทุกอย่าง จึงเสนอตัวเข้ามาเพื่ออำพรางศพให้ พร้อมกับเป็นติวเตอร์ทุกอย่างเพื่อฮวาซัน รอดพ้นจากข้อสงสัยของตำรวจ .. นักสืบมินบอม ผู้รับผิดชอบคดี สืบไปสืบมาก็นึกออกว่า ซอกกู ก็คือเพื่อนสมัยเรียนมัธยม จึงมีโอกาสไปดื่มเหล้าในห้องของซอกกูและพบว่า .. ซอกกูนั้นมีความสัมพันธ์ทางใจกับฮวาซัน พูดง่ายๆ ว่า ..ซอกกูแอบรักฮวาซันข้างเดียวนั่นแหละค่ะ ... ทางด้านซอกกูเอง หลังจากที่เริ่มจะจนหนทางในการขอความรักเขาจึงตัดสิน ใจสารภาพว่า เขาเป็นคนลงมือฆาตกรรม และอำพรางศพในขณะที่นักสืบมินบอมนั้น เชื่อว่า ฮวาซันนั่นแหละเป็นฆาตกรตัวจริง ภาพยนตร์เรื่องนี้สร้างจากนวนิยายขายดี The Devotion of Suspect X ของญี่ปุ่นค่ะ นอกจากนี้ยังเป็นซีรีย์ และภาพยนตร์ญี่ปุ่นอีกด้วย

++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์  PFN_guy2u_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

++ วิธีโหลดหนังและวิธีแก้ปัญหาใน One2Up คลิก ++

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] Perfect Number (2012) (Suspect X) เพอร์เฟค นัมเบอร์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ ฮาๆ++[Mini-HD] Pitch Perfect (2012) ชมรมเสียงใส ถือไมค์ตามฝัน
» ++แรงๆ ฮาๆ++[Super/ Mini-HD] Pitch Perfect (2012) ชมรมเสียงใส ถือไมค์ตามฝัน [1080p]
» ++ลุ้นสุดๆ++[Super Mini-HD] Frozen นรกแขวนฟ้า
» ++แรงๆ ลุ้นสุดๆ++[Mini-HD] The Da Vinci Code รหัสลับระทึกโลก
» [Mini-HD] The Number 23 (2007) 23 รหัสช็อคโลก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:Eng]