คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์    ++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์  EmptyWed Apr 24, 2013 3:55 am

++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์  TE_Movihdz_

[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์ [720p][พากย์ อังกฤษ][ซับ ไทย/อังกฤษ][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรแกน สาวน้อยวัย 12 ปีที่ถูกวิญญาณร้ายเข้าสิง หลังจากแม่ของเรแกน (เอลเลน เบอร์สไตน์) พยายามรักษาเรแกนทุกวิถีทาง ที่วิทยาศาสตร์, จิตวิทยา และการแพทย์ จะทำได้ แต่กลับไม่เป็นผล เธอจึงสรุปว่าอาการของเรแกนเกิดจากสิ่งเหนือธรรมชาติ และพยายามหาทางออกด้วยวิถีทางของศาสนา เธอขอความช่วยเหลือ ให้บาทหลวงนักจิตวิทยา คุณพ่อคาร์ราส (เจสัน มิลเลอร์) ช่วยขับไล่วิญญาณร้ายออกจากตัวเรแกน แม้คุณพ่อคาร์ราสจะได้รับความช่วยเหลือ จากบาทหลวงคาธอลิกอีกท่านหนึ่ง คือ คุณพ่อเมอร์ริน (แม็กซ์ วอน ซีโดว์) ก็ตาม แต่นอกเหนือจากการเผชิญหน้า กับพลังเหนือธรรมชาติแล้ว ตัวของคูณพ่อคาร์ราสเอง ยังต้องต่อสู้กับความศรัทธาที่เริ่มสั่นคลอน และความรู้สึกผิดกับการจากไปของมารดาของเขา อำนาจชั่วที่สิงสู่อยู่ในตัวของเรแกน สร้างความเจ็บปวดทรมานให้กับคุณพ่อคาร์ราส และยังใช้จุดอ่อนและความรู้สึกผิดของของคุณพ่อ เป็นสิ่งคอยรบกวนจิตใจของคุณพ่อเอง!!!

++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์  TE_Movihdz_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Exorcist หมอผีเอ็กซอร์ซิสท์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] 379 รหัสตายไม่รู้ตัว (2012)
» ++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] The Thompsons (2012) คฤหาสน์ตระกูลผีดุ
» ++แรงๆ หลอนๆ++[Super Mini-HD] The Messengers คนเห็นโคตรผี
» ++แรงๆ หลอนๆ++[Mini-HD] A Perfect Getaway เกาะสวรรค์ ขวัญผวา
» ++แรงๆ++Mini-HD] Ri¢hie Ri¢h เจ้าสัวโดดเดี่ยวรวยล้นถัง