คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB]   The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB] EmptyMon Jan 27, 2014 6:45 am

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng]

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB] The+Treasure+Hunter+Blu-ray

เรื่องย่อ

ณ.ดินแดนอันไกลโพ้นในแถบตะวันตกเฉียงเหนือของประเทศจีน มีราชวงศ์จำนวนมากที่ตั้งตนเป็นใหญ่และสร้างวัฒนธรรมของตัวเองขึ้นมา ทุกสิ่งทุกอย่างถือกำเนิดและล่มสลายในเขตทะเลทรายอันแสนกว้างขวางแห่งนี้ และทำให้สมบัติจำนวนมหาศาลถูกพายุทรายฝังเอาไว้ตลอดกาล อย่างไรก็ตามก็มีกลุ่มคนจำนวนมาก ที่พยายามตามหาสมบัตินี้ โดยหลักฐานเพียงสิ่งเดียวที่บ่งบอกว่ามันมีอยู่จริงก็คือลายแทงขุมทรัพย์ ที่นำไปสู่อารยธรรมซึ่งถูกฝังเอาไว้นับพันปี แต่สิ่งที่กีดขวางไม่ให้คนเหล่านั้นบรรลุเป้าหมายก็คือกลุ่มผู้พิทักษ์สมบัติ ที่ปกป้องมันด้วยความสามารถและไหวพริบมาหลายชั่วอายุคน

เฉี่ยวเฟย (เจย์ โชว์) คือชายหนุ่มปริศนาที่ทำงานให้กับ ผู้เฒ่าถู ผู้เก็บรักษาแผนที่คนสุดท้าย เพื่อคอยปกป้องวัตถุโบราณอันล้ำค่า แต่แล้ว หลานถิง (หลินจื้อหลิง) ลูกสาวคนเดียวของ ผู้เฒ่าถู ก็ถูกลักพาตัวไปโดย “เดอะ คอมพานี” องค์กรอาชญากรรมที่ชั่วร้ายที่สุดในวงการ และขู่ให้ เฉี่ยวเฟย ส่งมอบลายแทงกับให้พวกเขา

หลังจากการต่อสู้อันตื่นเต้น เฉี่ยวเฟย ก็สามารถช่วย หลานถิง ออกมาได้ แต่พวกเขาก็เสียลายแทงขุมทรัพย์ไป ถึงแม้ว่ามันจะขัดกับการใช้ชีวิตเร่ร่อนของเขา เฉี่ยวเฟย ก็ตัดสินใจร่วมเดินทางไปกับ หลานถิง, ไผกู่ และ หัวติงปาง ที่พยายามช่วงชิงแผนที่กลับมา

ทั้งสี่คนต้องเผชิญหน้ากับสิ่งที่ไม่สามารถคาดเดาได้ และยิ่งพวกเขาเข้าใกล้หลุมศพจักรพรรดิมากเท่าไร กับดักสุดอันตรายและศัตรูตัวฉกาจก็รอพวกเขาอยู่ข้างหน้า ชีวิตของคนทั้งสี่ถูกผูกติดอยู่ด้วยกัน และ เฉี่ยวเฟย ก็ต้องเผชิญหน้ากับการต่อสู้ที่เขาหลบเลี่ยงมาตลอด มันคือพันธนาการสุดท้ายที่เคยผูกชะตาชีวิตเขาเอาไว้กับ อินทรีทะเลทราย แต่ใครกันละที่จะเป็นเพื่อนแท้ในสถานการณ์อันลำบาก สิ่งที่ถูกฝังไว้จะมีเพียงแค่สมบัติอันล้ำค่าหรือไม่ หรือว่ายังมีความลับที่ไม่ต้องการให้ถูกเปิดเผย...

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB] The+Treasure+Hunter+SS

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

The Treasure Hunter (2009) โคตรคน ค้นโคตรสมบัติ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/CHI][ซับ:ไทย/Eng][4.36GB]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1