คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก

Go down 
rachamiki
czone009
free999
plakhuean
forgetmenot
maximize
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
maximize
เด็กซ่าV2
เด็กซ่าV2
maximize

แต้มทั้งหมด : 184
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyMon Jun 07, 2010 7:02 pm

[VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก 19-07-18_0.871277

ตัวอย่างภาพ

SS CD1 CD2 CLICK

เรื่องราวของ "จีวร" หนุ่มกำพร้าหน้าตาดี ที่หลายคน มักเข้าใจว่า ชื่อของเขานั้น เหมือนเกาหลี แต่อันที่จริงแล้วมันมีที่มาจากจีวรพระ ซึ่งพระที่เก็บเขามาเลี้ยงตั้งให้ ด้วยความที่เขาเป็นคนสนุกสนาน ร่าเริง ทำให้มองดูว่าเป็นคนขาด ๆ เกิน ๆ ในบางครั้ง และเมื่ออายุเข้าสู่วัยเกณฑ์ทหาร จีวรก็ได้เข้าไปรับใช้ชาติ

เขาได้มีกลุ่มเพื่อนทหารที่ผ่านการคัดเลือกรุ่นเดียวกันอย่าง "สำอาง" (อุ๋ย บูดา เบลส) , "สุวิทย์" (โต้ง บูดาเบลส) , "สมจริง" (เอ็ม บูดาเบลส) และ "ฟ้าแลบ" (แจ็ค เชิญยิ้ม) ซึ่งแต่ละคนล้วนเป็นคนที่มองโลกใน แง่ประหลาด ๆ ทั้งนั้น แต่สิ่งที่ทำให้พวกเขาอยู่ด้วยกันได้ คือการมองโลกด้วยรอยยิ้ม และหัวเราะเมื่อพวกเขาเข้ามาสู่ค่ายทหาร ทั้งหมดก็ได้พบกับคู่ปรับอย่าง "จ่าขม ลมโชย" (โน้ต เชิญยิ้ม) ซึ่งเป็นครูฝึกแสนเฮี้ยบและเด็ดขาด จึงมักมีเรื่องกันอยู่เสมอ และระหว่างฝึก จีวรก็ได้มีโอกาสพบเจอกับสาวน้อยคนหนึ่ง นามว่า "ยูริ" (แพรว-พิชญาภร สุวรรณวุฒิพิจัย) และกลุ่มเพื่อน ๆ ของเธอซึ่งบ้าคลั่งในวัฒนธรรมเกาหลีอย่างสุด ๆ แต่ ยูริ กลับไม่ปลื้ม จีวร ซักเท่าไหร่ ทำให้จีวรต้องทำทุกอย่างเพื่อจะชนะใจเธอเรื่องราวความรักมาพร้อมกับการฝึกฝน ความอดทน กับการเป็นรั้วของชาติของจีวรและผองเพื่อน

ตอบ-กดบวกก่อนถึงจะเห็นลิงค์
ขึ้นไปข้างบน Go down
forgetmenot
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 6
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 1

[VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyMon Jul 04, 2011 8:24 am

...
plakhuean

แต้มทั้งหมด : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyTue Aug 23, 2011 5:59 pm

55555555555555+
free999

แต้มทั้งหมด : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyTue Mar 20, 2012 7:33 pm

ขอชมหน่อยจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา Very Happy Very Happy Very Happy
free999

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyTue Mar 20, 2012 7:37 pm

โหลด ไม่ได้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
czone009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyTue May 08, 2012 2:10 am

Very Happy Very Happy Very Happy
rachamiki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyFri Jul 13, 2012 1:00 am

โหลด
pkassllove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptyWed Nov 07, 2012 1:40 pm

โหลด ๆๆๆๆ
janne2543

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptySat Nov 10, 2012 4:08 pm

คุณคร้าบ Very Happy Very Happy
yuttach

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptySun Apr 07, 2013 7:34 am

.....ขอบคุณครับ......
supotpice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก   [VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก EmptySat May 31, 2014 10:26 am

ขอบคุณครับ

[VCD Master พากย์ไทย]กองพันครึกครื้น ท ทหารคึกคัก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ไทย]-เด็กชายปลาบู่ -VCD-Master-[VCD] [Master]-[พากย์ไทย]
» [One2Up] The Son of No One วีรบุรุษขุดอำมหิต [VCD Master][พากย์ไทย]
» [VCD Master พากย์ไทย]อยากได้ยินว่ารักกัน
» [VCD Master พากย์ไทย]ครูบ้านนอกบ้านหนองฮีใหญ่
» [ฝรั่ง]-TheBoondockSaints II คู่นักบุญกระสุนโลกันตร์ -[VCD] [Master]-[พากย์ไทย]